GE2025 Maelfu ya wanachama wa CCM Simiyu wajitokeza kumdhamini Rais Samia

GE2025 Maelfu ya wanachama wa CCM Simiyu wajitokeza kumdhamini Rais Samia

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Richer

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2025
Posts
2,280
Reaction score
3,946
Maelfu ya wanachama wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) mkoa wa Simiyu wamejitokeza kumdhamini mgombea Urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia chama hicho Dkt. Samia Suluhu Hassan kuelekea Uchaguzi Mkuu wa Oktoba 29, 2025

1755146567793.png


1755146589757.png


1755146616495.png


Chanzo: Jambo TV
 
Back
Top Bottom