Maelfu wampokea Magufuli na kuhutubia Tunduma

Maelfu wampokea Magufuli na kuhutubia Tunduma

Aminia CCM mnaondoshwa kama mlivyoondoshwa Pemba ,kwani ilikuwa hivyo hivyo wakifanya mikutano kiwanja kinajaa mwisho wa siku imepigwa na chini ,chezea pemba ,namba tunayoisoma ni sifuri :A S 41:
Ndugu,
Sisi hapa tunaongelea Uchaguzi wa Rais wa Tanzania, wewe unaleta uchaguzi wa baadhi ya maeneo ya Tanzania.

Kwani Pemba ni nchi?

Jikite kwenye msingi/mantiki ya thread!
 
Ndugu,
Kuongea sana tumewaachia nyingi mnaofahamu kuongea sana. Sisi #HapaKaziTu

Wananchi wako makini (focus/attention), wewe unataka hamasa. Toka lini hamasa ni kigezo cha kuwa makini?.

Ukimuona mtu ametulia katika hadhara lazima uelewe kinachofanyika pale kinamgusa sana kifikra. Hapo wananchi wanapokea hotuba ya Magufuli kwa makini.

Hamasa ziko kwenye kumbi za mziki na tamasha.

Kwi kwi kwi....

Kama lile tamasha la juzi kati hapo Jangwani siyo? Aaaah basi sawa mkuu Mwanadiwani. Ila tambua, watu wa Boda tulishajitambua kitambo sana, hebu angalia hata kijani na njano ziko kiasi gani kwenye picha hiyo uliyopiga mwenyewe, then angalia na picha za hapa Jangwani, Mpanda na Rukwa. Sabab yake nadhani haina haja ya ku-Google, inaeleweka dhahiri..!!

Piga picha siku atakayokuja Lowassa uwanjani hapo...... Nakwambia kwa Tunduma yote hakuna kiwanja kitakachotosha, tena naomba siku hiyo isiwe siku ya shule, maana Tdm hakuna uwanja mkubwa zaidi ya huo wa shule ya Tdm, na hapo hapatoshi kabisaaaaa, kama atakuja hapo shule italazimika kufungwa angalau kwa siku moja ili kupisha mkutano huo.

Mkuu Mwanadiwani. watu hao hakuna cha kusikiliza kwa utulivu wala nini, Wanachofanya hapo ni kuwachora tu, kisha kutupa dampo karatasi ya picha iliyochorwa..!!!

BACK TANGANYIKA
 
Mwingine kakomalia kuitunishia misuli police wakati mwenzake anachapa kazi, amakweli kirusi si chema kwa mpenda mema
 
ana wakati mgumu sana .ilani ya njia nne hadi morogoro ni uzushi wakati magari yaendayo kasi njia zake zimejengwa 5years kwa kiwango duni. Ilani ya kugawa fedha kwa vijiji sijawahi kuona fedha ikaleta maji, fedha ikagawiwa vijana wakapata ajira hiyo ni rushwa
 
tunduma si salama kwa ccm angalia na soma picha usitazame
 
Wakati akiongea leo na Wananchi wa Tunduma, Mhe. Magufuli asema atakuwa Rais wa Watanzania wote na kuwahakikishia maendeleo. Hatabagua chama, wanachama wa vyama na watanzania wengine kwa sababu maendeleo hayana makundi au mtazamo tofauti.

‘’Nitajenga Serikali yenye Umoja ili kuleta mabadiliko ya kweli’’ Alisema

Amewashukuru wananchi kwa kujitokeza kwa wingi kumpokea na kusikiliza hotuba yake na kuwaahidi kazi tu kwa maendeleo ya wote kama watamchagua kuwa Rais wa Tanzania.
==============

11885249_828173283948374_5942557928947346987_n.jpg

11891104_828173363948366_6272877024115816622_n.jpg

Umati Mkubwa wa wananchi wa Tunduma ukimsikiliza Mgombea wa Urais wa Tanzania kwa tiketi ya CCM, John Magufuli

Mbona wengi hapo wanaonekana ni under 18?!!!
 
Magufuli na wananchi wapenda maendeleo ya kweli tunasema, HapaKaziTu.

Umoja ni Ushindi
maendeleo gani hayo mkuu? au unazungumzia escrow,rushwa tanroad,samaki wa wachina, wizi wa fedha ujenzi,kung'oa watu meno bila ganzi,mauaji ya waandishi wa habari, kutengeneza kadi feki bvr?
 
wewe umevumbua nini; zaidi ya kutumia computer

ata duka huna na elimu yako ya chuo kikuu; jilinganishe na kijana wa kijijini ; mwenye duka na bodaboda


subiri tuapishe kazi tu

kama kipindi cha mwl

alhamisi- shule zote ni elimu ya kujitegemea - kufytua matofali, kulima bustani, chipukizi n.k

wanachuo- mnapelekwa kilombelo kulima- utachukuliwa picha na finger print

hatutaki nchi ya wavivu; kutukakana mitandaoni

2015- ni kazi tu-


yap,, mkuu umenena,, hawa vijana wa dotcom wakiambiwa hapa kazi tu wanaanza kujinyea maana wameshazoea kuishi kwa baba zao huku wamemaliza vyuo vikuu kwa kodi za watanzania... sasa ni muda wa kila mtu kuwa na input kwenye uchumi wa nchi na sio kulalamika wakiwa wamevaa milegezo....... MAGUFURI YULE IKULU kwenye kazi na si maigizo..
 
Back
Top Bottom