Maelekezo ya dozi ya asfulvin!

MAKOLE

JF-Expert Member
Feb 5, 2012
617
500
Ninafangasi katika vidole vya miguu hasa nikivaa viatu mara kwa mara zinatokeza, pia nina m-ba katikati ya mapaja na baadhi ya maeneo mengine ya mwili. Nimetafuta dawa ktk maduka ya kawaida na kuna dozi ya ASFULVIN vidonge 30 kila siku kimoja, nimeshauriwa kuvimeza usiku. Tangu nianze kumeza yapo matukio yafuatayo yanayonitokea:-

1. Kuharisha bila kuumwa tumbo
2. Kichwa kuuma
3. Nikinywa maji, soda,juisi nahisi uchungu mdomoni.

Je hali hii husababishwa na vidonge hivyo? nini ushauri wenu enyi watibu wema?

Heri ya mwaka mpya.
 

fidelis zul zorander

JF-Expert Member
Mar 6, 2012
668
225
Ninafangasi katika vidole vya miguu hasa nikivaa viatu mara kwa mara zinatokeza, pia nina m-ba katikati ya mapaja na baadhi ya maeneo mengine ya mwili. Nimetafuta dawa ktk maduka ya kawaida na kuna dozi ya ASFULVIN vidonge 30 kila siku kimoja, nimeshauriwa kuvimeza usiku. Tangu nianze kumeza yapo matukio yafuatayo yanayonitokea:-

1. Kuharisha bila kuumwa tumbo
2. Kichwa kuuma
3. Nikinywa maji, soda,juisi nahisi uchungu mdomoni.

Je hali hii husababishwa na vidonge hivyo? nini ushauri wenu enyi watibu wema?

Heri ya mwaka mpya.

mkuu hizo ni side effects za dawa, inavyoonekana ni kwamba kwako vinaside effect zaidi..

ushauri wangu ni kwamba, urudi kwa daktari umueleze akuandikie dawa nyingine.
 

LOCAL SPONSOR

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
360
1,000
Ninafangasi katika vidole vya miguu hasa nikivaa viatu mara kwa mara zinatokeza, pia nina m-ba katikati ya mapaja na baadhi ya maeneo mengine ya mwili. Nimetafuta dawa ktk maduka ya kawaida na kuna dozi ya ASFULVIN vidonge 30 kila siku kimoja, nimeshauriwa kuvimeza usiku. Tangu nianze kumeza yapo matukio yafuatayo yanayonitokea:-

1. Kuharisha bila kuumwa tumbo
2. Kichwa kuuma
3. Nikinywa maji, soda,juisi nahisi uchungu mdomoni.

Je hali hii husababishwa na vidonge hivyo? nini ushauri wenu enyi watibu wema?

Heri ya mwaka mpya.

Heri ya mwaka mpya na pole kwa maradhi mkuu MAKOLE,Kwa uelewa wangu kinachokutokea ni side effects za dawa unazotumia, kwa fungus za miguuni,i presume ni katikati ya vidole nakushauri utumie CLOTRIMAZOLE au MYCOTA POWDER (Mycota ni ghali kiasi) hizi unapaka katikati ya vidole asubuhi na jioni kila baada ya kuoga na pia unaweza kunyunyuzia ndani ya socks kabla ya kuzivaa na hii itasaidia kunyonya jasho na kuondoa harufu,matibabu haya undelee nayo kwa wiki 6 hadi miezi miwili.Kwa fungus ya kwenye maungio ya mapaja unaweza pia kutumia mojawapo ya powder hizo hapo juu au pia unaweza kutumia MYCOTA SPRAY,kwa maeneo mengine nakushauri utumie ANTIFUNGAL CREAM yoyote.Cha msingi zingatia yafuatayo;

1.Usafi wa mwili na mavazi ikiwa ni pamoja na kuoga,kupasi na kubadilisha socks kila siku.

2.Jitahidi sana kutumia Socks za COTTON ambazo zinanyonya jasho miguuni.

3.Matibabu ya Fungus yanachukua muda mrefu,mara nyingi sio chini ya wiki sita na matokeo ya tiba huanza kuonekana baada ya angalau siku 10 hadi wiki 2 hivyo uwe mvumulivu.

kama utafanikwa kupona usisahau kuja kutoa mrejesho!
 
Last edited by a moderator:

MAKOLE

JF-Expert Member
Feb 5, 2012
617
500
Heri ya mwaka mpya na pole kwa maradhi mkuu MAKOLE,Kwa uelewa wangu kinachokutokea ni side effects za dawa unazotumia, kwa fungus za miguuni,i presume ni katikati ya vidole nakushauri utumie CLOTRIMAZOLE au MYCOTA POWDER (Mycota ni ghali kiasi) hizi unapaka katikati ya vidole asubuhi na jioni kila baada ya kuoga na pia unaweza kunyunyuzia ndani ya socks kabla ya kuzivaa na hii itasaidia kunyonya jasho na kuondoa harufu,matibabu haya undelee nayo kwa wiki 6 hadi miezi miwili.Kwa fungus ya kwenye maungio ya mapaja unaweza pia kutumia mojawapo ya powder hizo hapo juu au pia unaweza kutumia MYCOTA SPRAY,kwa maeneo mengine nakushauri utumie ANTIFUNGAL CREAM yoyote.Cha msingi zingatia yafuatayo;

1.Usafi wa mwili na mavazi ikiwa ni pamoja na kuoga,kupasi na kubadilisha socks kila siku.

2.Jitahidi sana kutumia Socks za COTTON ambazo zinanyonya jasho miguuni.

3.Matibabu ya Fungus yanachukua muda mrefu,mara nyingi sio chini ya wiki sita na matokeo ya tiba huanza kuonekana baada ya angalau siku 10 hadi wiki 2 hivyo uwe mvumulivu.

kama utafanikwa kupona usisahau kuja kutoa mrejesho!

Mungu akiniweka hai nitarudi kutoa mrejesho hata kabala ya kupona, bali maendeleo ya dozi uliyonishauri. asanteni wote
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
7,830
2,000
Mungu amekuweka hai MAKOLE?? Hujarudi kutoa mrejesho kadri ya ahadi yako
 
Last edited by a moderator:

Ukweli1

JF-Expert Member
Nov 19, 2013
551
195
MAMA D wewe ni nouma, bado nipo dozini. hali c mbaya sana
hii dose nilishawahi tumia MAKOLE ukiipatia haina shida ila ndio mpaka iishe na kilo zimeongezeka, niliambiwa na dakatri kupunguza madhara yake unatakiwa kumeza mara baada ya chakula chenye mafuta, kama nyama nono au chakula chenye cheese. Nilifata ushauri haiukusumbua, ni dawa inanguvu sana. Pole sana, natumaini sasa umeshapona.
 
Last edited by a moderator:

ryan riz

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
248
250
Jamani ndugu natumia dawa ya griseofulvin..jamani huu mziki mbona hatari maana kichwa kinagonga hatari..nilishauriwa na dokta baada kutumia creams nyingi kama whitfields ointment,sonaderm,clotrimazole na candiderm kushindwa ndio nikapewa japo naanza kuona ka uhafadhar lakin hii side effect yake jaman daah..nishaurin nifanye nin ndugu
 

Red Giant

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
12,574
2,000
Jamani ndugu natumia dawa ya griseofulvin..jamani huu mziki mbona hatari maana kichwa kinagonga hatari..nilishauriwa na dokta baada kutumia creams nyingi kama whitfields ointment,sonaderm,clotrimazole na candiderm kushindwa ndio nikapewa japo naanza kuona ka uhafadhar lakin hii side effect yake jaman daah..nishaurin nifanye nin ndugu
kama inasumbua gawa dozi unywe asubuhi na jioni badala ya mara moja.


207. GRISEOFLUVIN

Dawa ya fangasi (kichwani,miguuni,sehemu za siri,). haitumiki kwa maambukizi madogo madogo.tumia pamoja na vyakula vya mafuta. jikinge na jua kali. usitumie pombe. inaweza chukua muda mrefu kupata matokeo. zingatia usafi. chukua tahadhari uendeshapo mitambo/gari.

Madhara: Kizunguzungu,kichwa kuuma na ukurutu
 

ryan riz

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
248
250
kama inasumbua gawa dozi unywe asubuhi na jioni badala ya mara moja.


207. GRISEOFLUVIN

Dawa ya fangasi (kichwani,miguuni,sehemu za siri,). haitumiki kwa maambukizi madogo madogo.tumia pamoja na vyakula vya mafuta. jikinge na jua kali. usitumie pombe. inaweza chukua muda mrefu kupata matokeo. zingatia usafi. chukua tahadhari uendeshapo mitambo/gari.

Madhara: Kizunguzungu,kichwa kuuma na ukurutu
Shukran sana kwa ushauri
 

mussy p

Member
Jan 11, 2013
65
125
Nami nimeanza dozi ya mwezi ngoja nione. Fungasi ya mguu imekua sugu sana. Asfulvin na Clotrimozole powder ndio natumia Sema nawaza mwezi mzima bila gambe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom