Madiwani CCM wamkimbia mbunge wa CHADEMA

Madiwani CCM wamkimbia mbunge wa CHADEMA

Tatizo CHADEMA mnapenda sana matangazo na kujisifu sana hao wamadiwani wamefanya vizuri kutokufika ili mkome kutafuta sifa kwa migongo ya wengine.
 

MADIWANI na viongozi wa mitaa wanaotokana na Chama cha Mapinduzi (CCM), katika manispaa ya Iringa katika tukio la kushangaza, wamemkimbia Mbunge wa Iringa Mjini, Mchungaji Peter Msigwa, wakati wa operesheni usafi iliyoanza jana ndani ya manispaa hiyo.

Wakati watu mbalimbali wakijitokeza kushirikiana na mbunge huyo kufanya usafi katika kata ya Kitanzini, hakuna diwani wala kiongozi wa chama hicho aliyejitokeza kushiriki zoezi hilo, licha ya kuagizwa na kupewa taarifa kimaandishi.

Mbali na kumgomea, madiwani na viongozi hao, wanatuhumiwa kuwakataza baadhi ya wakazi wa mitaa hiyo kushiriki katika kampeni hiyo, kwa madai kwamba ingempatia sifa kubwa mbunge huyo anayetoka chama cha upinzani cha CHADEMA.

“Viongozi wetu wa mitaa walipita na kutuonya tusiende kwa sababu kampeni hiyo imeitishwa na mbunge wa upinzani, badala yake tusubiri ile itakayotangazwa na CCM,” alisema mkazi mmoja wa kata ya Kitanzini aliyeomba jina lake lisitajwe gazetini.

Madiwani hao hususan wa kata za Kitanzini na Mshindo, pamoja na kuendesha kampeni dhidi ya mbunge, kata zao ndizo zinazoongoza kwa kusheheni uchafu unaofikia takriban tani 100 katika mitaa ya Ubena, Madrasat na Mtunduruni.

Katika kampeni hiyo, ni madiwani wawili tu wa kata ya Mivinjeni, Frank Nyalusi na wa Viti Maalumu Suzan Mgonukulima, wote wa CHADEMA, walioshiriki kikamilifu katika tukio hilo.

Akizungumzia hali hiyo, Diwani wa Kata ya Mivinjeni Frank Nyalusi (CHADEMA) alionyesha masikitiko yake juu ya madiwani wenzake kutoshiriki zoezi la kuiweka manispaa katika hali ya usafi.

“Baada ya kufika hapa nimesikitishwa sana kwa kuwa diwani wa kata hii tunayofanya usafi haonekani, wakati kata yake ndiyo yenye mlundikano mkubwa wa uchafu.

“Kama yeye ni kiongozi wa eneo husika ameshindwa kuudhiti uchafu huu hadi mbunge kuingilia kati, hii ni aibu kwa Taifa.

“Hii inaonyesha wazi kuwa viongozi wa CCM uwezo wao ni mdogo. Mahindi sasa hivi gunia moja ni sh 105,000, wanafunzi wa darasa la kwanza wanatakiwa kuchanga sh 75,000, badala ya wao kujadili mambo haya, wanaangalia mambo ya chama chao tu,” alisema Nyalusi.

Diwani wa viti maalumu Suzan Mgonukulima ambaye pia ni Katibu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo Manispaa alisema, kama nchi itakuwa na viongozi kama wale waliosusia kampeni hiyo na kujenga moyo wa ushirikiano, hali ya nchi itafikia pabaya.

Akizungumza katika kampeni hiyo, Mchungaji Msigwa alisema siasa sio uadui na watu wanatakiwa kuwa marafiki katika suala zima la maendeleo ya nchi.

Hata hivyo, Diwani wa Kata ya Kitanzini ambaye pia ni mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Iringa Jescar Msambatavanu, alisema asingeweza kushiriki kwa sababu alikuwa katika msiba huko Njombe.

“Niko Njombe msibani tangu jana nimefiwa na bibi yangu, na sasa tunajiandaa kwenda kuzika,” alisema Msambatavanu.

Naye Diwani wa Kata ya Mshindo Daudi Albert alipopigiwa simu mara tatu, ili aseme kilichomfanya ashindwe kushiriki, simu yake ilipokelewa na mwanamke aliyedai yupo Makambako.

source;
Madiwani CCM wamkimbia mbunge wa CHADEMA


[TD="bgcolor: #FFFFFF"]
na Happiness Elias, Iringa
[/TD]
[TD="align: center"][/TD]


Taarifa yako imekaa kinafiki mbona Viongozi wa Chadema uliowataja ni watatu tu yaani Mbunge na Madiwani wawili au ndo hao waliopo Iringa tu?. Acha makelele na jua ukipenda kulialia sana ipo siku nawe utaliliwa pia
 
Taarifa yako imekaa kinafiki mbona Viongozi wa Chadema uliowataja ni watatu tu yaani Mbunge na Madiwani wawili au ndo hao waliopo Iringa tu?. Acha makelele na jua ukipenda kulialia sana ipo siku nawe utaliliwa pia

Kazi ipo!
 
Mpuuzi huyu mzee, kila kukicha anawaporomoshea matusi, kashfa, dharau na kujiona yeye ndiye anajua kila kitu sasa leo ndio amejua kuwa siasa sio uadui? Aanze kwanza kujifunza yeye na kundi la wavutabangi wenzake.
Pole mpendwa SUMU ya jani la tumbaku hiyo,taratibu itatoka tu ukichukua hatua
 
Taarifa yako imekaa kinafiki mbona Viongozi wa Chadema uliowataja ni watatu tu yaani Mbunge na Madiwani wawili au ndo hao waliopo Iringa tu?. Acha makelele na jua ukipenda kulialia sana ipo siku nawe utaliliwa pia

Pole mpendwa SUMU ya jani la tumbaku hiyo,taratibu itatoka tu ukichukua hatua.CHAMASUMU NOMA.
 
Mpuuzi huyu mzee, kila kukicha anawaporomoshea matusi, kashfa, dharau na kujiona yeye ndiye anajua kila kitu sasa leo ndio amejua kuwa siasa sio uadui? Aanze kwanza kujifunza yeye na kundi la wavutabangi wenzake.

Wewe unaonekana uchafu unalundika ndani kabisa mpaka kwenye uvungu wa kitanda umejaza
uchafu,ndio maana akili yako iko hivi chafu kama hao madiwani"
 
Tatizo chadema mnapenda sana matangazo na kujisifu sana hao wamadiwani wamefanya vizuri kutokufika ili mkome kutafuta sifa kwa migongo ya wengine.

Pole mpendwa SUMU ya jani la tumbaku hiyo,taratibu itatoka tu ukichukua hatua.CHAMASUMU NOMA umeshikwa mikono,miguu,macho na AKILI?..heee!.
 
Nyunzo; siku zote maji na mafuta hayachanganyikani kamwe!!!!!
Uchafu lazima ujitenge siku zote..............,

VIVA CHADEMA!!!!!!!


Hii imeniacha hoi sasa maendeleo ya jimbo yataletwa na nani jamani wana ccm?
 
Last edited by a moderator:
Mpuuzi huyu mzee, kila kukicha anawaporomoshea matusi, kashfa, dharau na kujiona yeye ndiye anajua kila kitu sasa leo ndio amejua kuwa siasa sio uadui? Aanze kwanza kujifunza yeye na kundi la wavutabangi wenzake.
we ndo kinyesi kitupu hivi kipindupindu kina ccm na cdm?
 
Kiukweli Msigwa yupo juu. Tunaomba wananchi muungeni mkono, kwani uchafu ni adui wa afya na mazingira. Pia naomba Mbunge liwe zoezi endelevu baada ya mda fulani tena linarudiwa.Tujifunze kwa wenzetu wazungu
 
Acha upimbi unataka kusema wakazi wa Iringa hawajui usafi mpaka wafundishwe na Msigwa? Yeye anachotafuta ni picha za magazeti tu hana lolote

Chama
Gongo la mboto DSM
kwani upimbi ni kukosoa wanaowagawa wananchi kwenye usafi wa mji au wanaowaunga mkono? Ccm imelewa vibaya kila ikisikia chadema akili zinawaruka, hapo hakuna cha siasa,hao madiwani wa ccm wamechemka!
 
Mpuuzi huyu mzee, kila kukicha anawaporomoshea matusi, kashfa, dharau na kujiona yeye ndiye anajua kila kitu sasa leo ndio amejua kuwa siasa sio uadui? Aanze kwanza kujifunza yeye na kundi la wavutabangi wenzake.

Wewe ndio mpuuzi unayefikiria kwa makalio.
 
Hahaaaaa hao ni pepo wamemkimbia roho mtakatifu!
Shetani hawezi kufanya kazi pamoja na Mungu
 
Wewe angalia hatta jina lako linaonyesha huna akili kabisa..it seemed huna uwezo wa kuona mbali ndio maana unatukana waheshimiwa ovyo ovyo tu. ..pia nadhani kiukweli msigwa was right sema magamba limewashuka siunajua cdm ni macreater....next tm think before u do any thing..dhaifu wewe.
 
kiongozi anayejali maendeleo ya wananchi wake daima huwa msitari wa mbele kushilikiana na wananchi wake, kama wewe ni kiongozi uliyechanguliwa na watu na hutaki kushiriki shughuri za maendeleo basi hata kuongoza familia yako huwezi, maana uko kimaslahi zaidi.Siasa ni utaratibu tu lakini kwa nchi yetu hii Tanzania siasa ndo kila kitu hata kitu cha kijamii watu wanaweka siasa hiyo ni narrow minded, Hongera mbuge kwa kuhimiza usafi munisipa ya Iringa ni chafu sana lakini watu wanaendekeza siasa tu mda wote siasa tu sijui watu gani hawa ndo maana hata kimaendeleo tuko nyuma sana tujirekebishe
 
Nyunzo; siku zote maji na mafuta hayachanganyikani kamwe!!!!!
Uchafu lazima ujitenge siku zote..............,

VIVA CHADEMA!!!!!!!

sasa nimepata jibu magamba wao wamezoea uchafu ndo maana wakaamua kula kona shaa
 
Back
Top Bottom