Madini ya uranium naweza kupata wapi soko lake?


beleza

beleza

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2014
Messages
403
Likes
69
Points
45
beleza

beleza

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2014
403 69 45
Kuna sehemu ya nchi jirani nimekutana na jamaa mmoja anauza madini kwa mzungu flani hivi baada ya kumdadisi kwa kina nikahisi ni Madini aina ya uranium sababu nilitaka anipe sample nione lakini akasema hawezi kuyafungua mpaka avae nguo zake maalum ndio afungue, ila katika maongezi yetu aliniambia nikipata soko niende atanipatia ninayotaka na nilimuuliza ni aina gani akasema ni uranium na nikamuuliza hizo nguo kapata wapi?

Akajibu huyo mzungu ndio kamletea vipi linaweza kuwa deal hili au majanga kwa TZ? Sababu ni lazima nije nayo Tanzania.

Naomba msaada kwa anaelewa soko lake na inaruhusiwa na serikali?
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,813
Likes
49,970
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,813 49,970 280
Peleka Syria Isis wanayahitaji sana na wanalipa hela ndefu sana
 
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,687
Likes
1,743
Points
280
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,687 1,743 280
Njoo nayo tu, serikali iko poa sana...kama watazngua watakuweka mahala salama tu
 
weed

weed

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
2,123
Likes
2,174
Points
280
weed

weed

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
2,123 2,174 280
Unaweza ku supply kiasi gani??tani??kg100 ??Tuanzie hapo
 
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
3,644
Likes
1,198
Points
280
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
3,644 1,198 280
Kuna sehemu ya nchi jirani nimekutana na jamaa mmoja anauza madini kwa mzungu flani hivi baada ya kumdadisi kwa kina nikahisi ni Madini aina ya uranium sababu nilitaka anipe sample nione lakini akasema hawezi kuyafungua mpaka avae nguo zake maalum ndio afungue, ila katika maongezi yetu aliniambia nikipata soko niende atanipatia ninayotaka na nilimuuliza ni aina gani akasema ni uranium na nikamuuliza hizo nguo kapata wapi?

Akajibu huyo mzungu ndio kamletea vipi linaweza kuwa deal hili au majanga kwa TZ? Sababu ni lazima nije nayo Tanzania.

Naomba msaada kwa anaelewa soko lake na inaruhusiwa na serikali?
Hizi ni taarifa nzuri za kiintelijinsia ambazo taasisi zetu uchwara zimelala zikisuburi kupelekewa uthibitisho badala ya kuzifanyia uchunguzi. .
 
beleza

beleza

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2014
Messages
403
Likes
69
Points
45
beleza

beleza

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2014
403 69 45
Peleka Syria Isis wanayahitaji sana na wanalipa hela ndefu sana
Asante sana kwa ushauli wako.na nimekuelewa sana .kwa jinsi comment zilivyo nahisi tanzania haifai kuja nayo.asanteni sana wote kwa michango yenu.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,813
Likes
49,970
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,813 49,970 280
Asante sana kwa ushauli wako.na nimekuelewa sana .kwa jinsi comment zilivyo nahisi tanzania haifai kuja nayo.asanteni sana wote kwa michango yenu.
Tanzania tunayo ya kutosha sisi wenyewe tunatafuta soko zuri
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,554
Likes
4,017
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,554 4,017 280
Shule zinafungwa lini?
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,348