suruisho tafuta mchele na upike kama harufu inaumizaKula wali kwa harufu inaumiza sana
Chibu NdengaKuna videos mpya za sungura tope wawili.
Mmoja anajiita Kipira Line 2 na mwingine anajiita Gusa Unase.
Huyu Gusa Unase akaulizwa kwahiyo utumie jina la Gusa Unase Line 2? Akajibu Line 2 sa mi sifirani
uangalie mara ya mwisho waapi?Ngoja niangalie mara ya mwisho
Uzi mfuuuuupi kishenzi haya basi kabla ya video kulikua na picha miaka hio kabla hujazaliwa hata Baba na babu yake Babu yako na Babu yake bado hawajazaliwa umeshawahi kuhesabu namba za kirumi ila haujui maana yake? Sasa ngoja nikupe maana ya WarumiHabari za asubuhi wana jf, PICHA ZA UCHI au VIDEO ZA NGONO hivi ni vitu ambavyo vinachukua nafasi kubwa katika ubongo wa binadamu ambapo muda mwingine huifanya akili kua polepole katika kutafakali kitu chamsingi na chenye manufaa kwa ujumla.
sawa nimeiyona...Uzi mfuuuuupi kishenzi haya basi kabla ya video kulikua na picha miaka hio kabla hujazaliwa hata Baba na babu yake Babu yako na Babu yake bado hawajazaliwa umeshawahi kuhesabu namba za kirumi ila haujui maana yake? Sasa ngoja nikupe maana ya Warumi
View attachment 3618813
View attachment 3618808
Umeelewa nini hio ni mwaka BC huko kabla ya Yesu Kaisari wa Roma alikua anachapisha hizo pesa na zinatumika kwenye mizunguko ya kila siku safi kabisasawa nimeiyona...
je wewe unazo zenyewe au unazo za picha tu kama ulizo tumaUmeelewa nini hio ni mwaka BC huko kabla ya Yesu Kaisari wa Roma alikua anachapisha hizo pesa na zinatumika kwenye mizunguko ya kila siku safi kabisa
basi endelea kuumizwa na harufu kama bado hujui,Hapa sijui