MADHARA YA KUTOWAPELEKA WATOTO KANISANI


koncho77

koncho77

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
5,083
Likes
5,439
Points
280
koncho77

koncho77

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
5,083 5,439 280
MTOTO aliibiwa yeboyebo KANISANI akawa analia sana kwa uchungu mpaka MCHUNGAJI akamwambia usilie mwachie MUNGU.
MTOTO akajibu Mungu hazimtoshi zile yebo ni ndogo!
Huu ni Mtihani Tuwapeleke Watoto KANISANI Wamjue MUNGU.
 
Perpendicular

Perpendicular

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2015
Messages
1,512
Likes
1,153
Points
280
Perpendicular

Perpendicular

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2015
1,512 1,153 280
Hii ujengwa kuanzia kwa wazazi wakiwa wagumu kuingia kanisani hata mtoto itakuwa ngumu kumpeleka
 
MAHENGE JR

MAHENGE JR

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
417
Likes
407
Points
80
Age
31
MAHENGE JR

MAHENGE JR

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
417 407 80
He! Ila wewe nawe waonekana huyo mtoto ni wa lika moja maana hayo ni mambo ya kuwasimulia watoto wenzako we unatuletea huku,hapa si pahala pake labda wapelekee wenzako kule fb...
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
35,660
Likes
103,562
Points
280
Age
30
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
35,660 103,562 280
Mlee mtoto katika njia impasayo, naye hataiacha hata atakapokuwa mzee
 

Forum statistics

Threads 1,215,398
Members 463,166
Posts 28,546,117