Madhara ya kunywa maji


Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
6,489
Likes
6,358
Points
280
Age
22
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
6,489 6,358 280
Aisee wadau jana kuna tukio la kusikitisha limenitokea.

Nilikuwa nimesimama maeneo ya Mwenge karibu na maduka nikaona mama mtu mzima analia.
Wakati huo nilikuwa nipo kwenye simu yangu nachati na mtu Whatsapp.

Basi ile nikasogea karibu kujua nini kinajili na watu washaanza kujaa.
Yule mama kumbe kaibiwa simu.

Mara kuniona mimi akasema simu yake aliyoibiwa mimi ndo nimeishikilia.
Watu wakanivamia kuanza kunipiga.

Bahati nzuri maaskari wakatokea.
Wakatuchukua wakatupeleka polisi kijitonyama.

Kufika Kijitonyama yule mama akaambiwa apige simu yake ikaonekana kwamba kumbe aliisahau nyumbani sababu aliipokea mdada wa kazi.

Yule mama alidhani mimi ndo nimemuabia simu sababu simu yake na yangu zinafanana.
Sasa akaanza kuniomba msamaha.

Polisi wakashauri kwamba tuelewane.
Huwezi amini yule mama akataka kunipa milioni moja cash.

Bahati mbaya..mkojo ukanibana ikabidi niamke kwenye hii ndoto na kwenda kujisaidia.
Yaani nimeudhika sana huu mkojo unenikosesha milioni moja.

Sirudii tena kunywa maji mengi kabla ya kulala.
Hili ni funzo kwa watu wote kabla hujalala usinywe maji maana unaweza kosa dili ndotoni....
 
Foundation

Foundation

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,455
Likes
262
Points
180
Foundation

Foundation

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,455 262 180
Aisee wadau jana kuna tukio la kusikitisha limenitokea.

Nilikuwa nimesimama maeneo ya Mwenge karibu na maduka nikaona mama mtu mzima analia.
Wakati huo nilikuwa nipo kwenye simu yangu nachati na mtu Whatsapp.

Basi ile nikasogea karibu kujua nini kinajili na watu washaanza kujaa.
Yule mama kumbe kaibiwa simu.

Mara kuniona mimi akasema simu yake aliyoibiwa mimi ndo nimeishikilia.
Watu wakanivamia kuanza kunipiga.

Bahati nzuri maaskari wakatokea.
Wakatuchukua wakatupeleka polisi kijitonyama.

Kufika Kijitonyama yule mama akaambiwa apige simu yake ikaonekana kwamba kumbe aliisahau nyumbani sababu aliipokea mdada wa kazi.

Yule mama alidhani mimi ndo nimemuabia simu sababu simu yake na yangu zinafanana.
Sasa akaanza kuniomba msamaha.

Polisi wakashauri kwamba tuelewane.
Huwezi amini yule mama akataka kunipa milioni moja cash.

Bahati mbaya..mkojo ukanibana ikabidi niamke kwenye hii ndoto na kwenda kujisaidia.
Yaani nimeudhika sana huu mkojo unenikosesha milioni moja.

Sirudii tena kunywa maji mengi kabla ya kulala.
Hili ni funzo kwa watu wote kabla hujalala usinywe maji maana unaweza kosa dili ndotoni....
swwe
 
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
1,764
Likes
1,154
Points
280
Age
38
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
1,764 1,154 280
Mama...
 
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
2,234
Likes
2,476
Points
280
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
2,234 2,476 280
Hahaha dah
 
DUME SURUALI

DUME SURUALI

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2016
Messages
788
Likes
1,056
Points
180
Age
50
DUME SURUALI

DUME SURUALI

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2016
788 1,056 180
Umetisha
 
dustless

dustless

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2016
Messages
801
Likes
697
Points
180
Age
49
dustless

dustless

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2016
801 697 180
Kwenye majukwaa haya mnahitajika sana. Big up mkuu...
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
4,043
Likes
5,669
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
4,043 5,669 280
ya zamani sana hiyo story..
 
elixer of life

elixer of life

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2016
Messages
604
Likes
557
Points
180
elixer of life

elixer of life

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2016
604 557 180
Aisee wadau jana kuna tukio la kusikitisha limenitokea.

Nilikuwa nimesimama maeneo ya Mwenge karibu na maduka nikaona mama mtu mzima analia.
Wakati huo nilikuwa nipo kwenye simu yangu nachati na mtu Whatsapp.

Basi ile nikasogea karibu kujua nini kinajili na watu washaanza kujaa.
Yule mama kumbe kaibiwa simu.

Mara kuniona mimi akasema simu yake aliyoibiwa mimi ndo nimeishikilia.
Watu wakanivamia kuanza kunipiga.

Bahati nzuri maaskari wakatokea.
Wakatuchukua wakatupeleka polisi kijitonyama.

Kufika Kijitonyama yule mama akaambiwa apige simu yake ikaonekana kwamba kumbe aliisahau nyumbani sababu aliipokea mdada wa kazi.

Yule mama alidhani mimi ndo nimemuabia simu sababu simu yake na yangu zinafanana.
Sasa akaanza kuniomba msamaha.

Polisi wakashauri kwamba tuelewane.
Huwezi amini yule mama akataka kunipa milioni moja cash.

Bahati mbaya..mkojo ukanibana ikabidi niamke kwenye hii ndoto na kwenda kujisaidia.
Yaani nimeudhika sana huu mkojo unenikosesha milioni moja.

Sirudii tena kunywa maji mengi kabla ya kulala.
Hili ni funzo kwa watu wote kabla hujalala usinywe maji maana unaweza kosa dili ndotoni....
ndugu inaoenaka wewe ni mchaza Olympic ile ya mkuyati maana kama ungekuwa na stamina ungebana kojo lako na ukapata muafaka wa m.moja.
 
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
2,211
Likes
2,337
Points
280
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
2,211 2,337 280
Kamtafute akupe si unamkumbuka sura!!!
 
buffalo44

buffalo44

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
1,130
Likes
732
Points
280
Age
21
buffalo44

buffalo44

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
1,130 732 280
Aisee wadau jana kuna tukio la kusikitisha limenitokea.

Nilikuwa nimesimama maeneo ya Mwenge karibu na maduka nikaona mama mtu mzima analia.
Wakati huo nilikuwa nipo kwenye simu yangu nachati na mtu Whatsapp.

Basi ile nikasogea karibu kujua nini kinajili na watu washaanza kujaa.
Yule mama kumbe kaibiwa simu.

Mara kuniona mimi akasema simu yake aliyoibiwa mimi ndo nimeishikilia.
Watu wakanivamia kuanza kunipiga.

Bahati nzuri maaskari wakatokea.
Wakatuchukua wakatupeleka polisi kijitonyama.

Kufika Kijitonyama yule mama akaambiwa apige simu yake ikaonekana kwamba kumbe aliisahau nyumbani sababu aliipokea mdada wa kazi.

Yule mama alidhani mimi ndo nimemuabia simu sababu simu yake na yangu zinafanana.
Sasa akaanza kuniomba msamaha.

Polisi wakashauri kwamba tuelewane.
Huwezi amini yule mama akataka kunipa milioni moja cash.

Bahati mbaya..mkojo ukanibana ikabidi niamke kwenye hii ndoto na kwenda kujisaidia.
Yaani nimeudhika sana huu mkojo unenikosesha milioni moja.

Sirudii tena kunywa maji mengi kabla ya kulala.
Hili ni funzo kwa watu wote kabla hujalala usinywe maji maana unaweza kosa dili ndotoni....
dah mkuu umetishs
 
Abdul mndili

Abdul mndili

Senior Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
192
Likes
134
Points
60
Abdul mndili

Abdul mndili

Senior Member
Joined Oct 15, 2016
192 134 60
Siku nyingine uache kutafuna hizo bangi
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,024
Likes
7,078
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,024 7,078 280
Sasa ngoja siku uote ndoto kama ilee ya Mheshimiwa Godbles Lema!! Utalaani kwa nini hukunywa hata ndoo ya maji ili ushtuke shtuke.
 
alfahuseni

alfahuseni

Member
Joined
May 31, 2016
Messages
32
Likes
9
Points
15
Age
29
alfahuseni

alfahuseni

Member
Joined May 31, 2016
32 9 15
Aisee wadau jana kuna tukio la kusikitisha limenitokea.

Nilikuwa nimesimama maeneo ya Mwenge karibu na maduka nikaona mama mtu mzima analia.
Wakati huo nilikuwa nipo kwenye simu yangu nachati na mtu Whatsapp.

Basi ile nikasogea karibu kujua nini kinajili na watu washaanza kujaa.
Yule mama kumbe kaibiwa simu.

Mara kuniona mimi akasema simu yake aliyoibiwa mimi ndo nimeishikilia.
Watu wakanivamia kuanza kunipiga.

Bahati nzuri maaskari wakatokea.
Wakatuchukua wakatupeleka polisi kijitonyama.

Kufika Kijitonyama yule mama akaambiwa apige simu yake ikaonekana kwamba kumbe aliisahau nyumbani sababu aliipokea mdada wa kazi.

Yule mama alidhani mimi ndo nimemuabia simu sababu simu yake na yangu zinafanana.
Sasa akaanza kuniomba msamaha.

Polisi wakashauri kwamba tuelewane.
Huwezi amini yule mama akataka kunipa milioni moja cash.

Bahati mbaya..mkojo ukanibana ikabidi niamke kwenye hii ndoto na kwenda kujisaidia.
Yaani nimeudhika sana huu mkojo unenikosesha milioni moja.

Sirudii tena kunywa maji mengi kabla ya kulala.
Hili ni funzo kwa watu wote kabla hujalala usinywe maji maana unaweza kosa dili ndotoni....
Duh umenivunja mbavu mkuu.
 
K

kasamba12

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2016
Messages
342
Likes
248
Points
60
Age
31
K

kasamba12

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2016
342 248 60
Aisee wadau jana kuna tukio la kusikitisha limenitokea.

Nilikuwa nimesimama maeneo ya Mwenge karibu na maduka nikaona mama mtu mzima analia.
Wakati huo nilikuwa nipo kwenye simu yangu nachati na mtu Whatsapp.

Basi ile nikasogea karibu kujua nini kinajili na watu washaanza kujaa.
Yule mama kumbe kaibiwa simu.

Mara kuniona mimi akasema simu yake aliyoibiwa mimi ndo nimeishikilia.
Watu wakanivamia kuanza kunipiga.

Bahati nzuri maaskari wakatokea.
Wakatuchukua wakatupeleka polisi kijitonyama.

Kufika Kijitonyama yule mama akaambiwa apige simu yake ikaonekana kwamba kumbe aliisahau nyumbani sababu aliipokea mdada wa kazi.

Yule mama alidhani mimi ndo nimemuabia simu sababu simu yake na yangu zinafanana.
Sasa akaanza kuniomba msamaha.

Polisi wakashauri kwamba tuelewane.
Huwezi amini yule mama akataka kunipa milioni moja cash.

Bahati mbaya..mkojo ukanibana ikabidi niamke kwenye hii ndoto na kwenda kujisaidia.
Yaani nimeudhika sana huu mkojo unenikosesha milioni moja.

Sirudii tena kunywa maji mengi kabla ya kulala.
Hili ni funzo kwa watu wote kabla hujalala usinywe maji maana unaweza kosa dili ndotoni....
kwikwikwikwikwikwikwi kwakwakqa mbavu zangu mie you made my day
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240