Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Mar 30, 2012 #1 Wana Jf nakuombeni sana tusiwe na tabia ya kujisaidia vichakani.... Angalia balaa lililompata huyu jamaa, mtarimbo wa punda kukabiliana nao mhhh!!, ni bora hata kunyongwa kama Saddam [video=facebook;229660150409676]http://www.facebook.com/video/video.php?v=229660150409676[/video] Bofffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff
Wana Jf nakuombeni sana tusiwe na tabia ya kujisaidia vichakani.... Angalia balaa lililompata huyu jamaa, mtarimbo wa punda kukabiliana nao mhhh!!, ni bora hata kunyongwa kama Saddam [video=facebook;229660150409676]http://www.facebook.com/video/video.php?v=229660150409676[/video] Bofffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff
Nyani Ngabu Platinum Member Joined May 15, 2006 Posts 98,305 Reaction score 144,631 Mar 30, 2012 #2 Boflo umepinda wewe... Hahahahaaa daaah nimecheka sana aisee.
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Mar 30, 2012 Thread starter #3 Nyani Ngabu said: Boflo umepinda wewe... Hahahahaaa daaah nimecheka sana aisee. Click to expand... Nyani...umeona punda alivyokomaa...utadhani kaona alimasi..... Kama ww ndio yamekukuta....utamhadithia mkeo??
Nyani Ngabu said: Boflo umepinda wewe... Hahahahaaa daaah nimecheka sana aisee. Click to expand... Nyani...umeona punda alivyokomaa...utadhani kaona alimasi..... Kama ww ndio yamekukuta....utamhadithia mkeo??
Nyani Ngabu Platinum Member Joined May 15, 2006 Posts 98,305 Reaction score 144,631 Mar 30, 2012 #4 Boflo said: Nyani...umeona punda alivyokomaa...utadhani kaona alimasi..... Kama ww ndio yamekukuta....utamhadithia mkeo?? Click to expand... Naona punda alivutiwa na tigo ya jamaa
Boflo said: Nyani...umeona punda alivyokomaa...utadhani kaona alimasi..... Kama ww ndio yamekukuta....utamhadithia mkeo?? Click to expand... Naona punda alivutiwa na tigo ya jamaa
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Mar 30, 2012 Thread starter #5 Nyani Ngabu said: Naona punda alivutiwa na tigo ya jamaa Click to expand... Ndio maana Baba wa taifa aliwahi kuwaambia wananchi..... "Uchumi wanao lakini wanaukalia!!"
Nyani Ngabu said: Naona punda alivutiwa na tigo ya jamaa Click to expand... Ndio maana Baba wa taifa aliwahi kuwaambia wananchi..... "Uchumi wanao lakini wanaukalia!!"
Jeji JF-Expert Member Joined Jun 28, 2011 Posts 1,973 Reaction score 372 Mar 30, 2012 #6 duh, jamaa alikoma harudii tena.
Ndahani Platinum Member Joined Jun 3, 2008 Posts 18,162 Reaction score 9,189 Mar 30, 2012 #7 Boflo kweli boflo...sijui wa pilau au nazi, lol! Punda wa aina hii yuko Ngamiani tu hapatikani kwetu Singida
Boflo kweli boflo...sijui wa pilau au nazi, lol! Punda wa aina hii yuko Ngamiani tu hapatikani kwetu Singida
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Mar 30, 2012 Thread starter #8 Jeji said: duh, jamaa alikoma harudii tena. Click to expand... hivi Punda alifanikiwa kula mzigo au ?????
Jeji said: duh, jamaa alikoma harudii tena. Click to expand... hivi Punda alifanikiwa kula mzigo au ?????
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Mar 30, 2012 Thread starter #9 Ndahani said: Boflo kweli boflo...sijui wa pilau au nazi, lol! Punda wa aina hii yuko Ngamiani tu hapatikani kwetu Singida Click to expand... Punda amevumulia kupigwa vibao usoni... alimradi apate kile alichokuwa anakitaka
Ndahani said: Boflo kweli boflo...sijui wa pilau au nazi, lol! Punda wa aina hii yuko Ngamiani tu hapatikani kwetu Singida Click to expand... Punda amevumulia kupigwa vibao usoni... alimradi apate kile alichokuwa anakitaka
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,028 Reaction score 98,187 Mar 30, 2012 #10 Bofloooooooooooooooo!
Sikonge JF-Expert Member Joined Jan 19, 2008 Posts 11,635 Reaction score 6,237 Mar 30, 2012 #11 Ni Kawawa (RIP) ndiyo aliwaambia akina mama kuwa "Uchumi mnao ila mmeukalia." Mami Nyani Ngabu, huyu Boflo kapinda si kawaida, hahahahaa............. Boflo said: Ndio maana Baba wa taifa aliwahi kuwaambia wananchi..... "Uchumi wanao lakini wanaukalia!!" Click to expand...
Ni Kawawa (RIP) ndiyo aliwaambia akina mama kuwa "Uchumi mnao ila mmeukalia." Mami Nyani Ngabu, huyu Boflo kapinda si kawaida, hahahahaa............. Boflo said: Ndio maana Baba wa taifa aliwahi kuwaambia wananchi..... "Uchumi wanao lakini wanaukalia!!" Click to expand...
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Mar 30, 2012 Thread starter #12 King Kong III said: Bofloooooooooooooooo! Click to expand... Mkuu king kong mara ya pili ukiandika boflo, refusha o ziwe nyingi, hapo umeweka 15, weka zisipungue 30
King Kong III said: Bofloooooooooooooooo! Click to expand... Mkuu king kong mara ya pili ukiandika boflo, refusha o ziwe nyingi, hapo umeweka 15, weka zisipungue 30
Eeka Mangi JF-Expert Member Joined Jul 27, 2008 Posts 3,173 Reaction score 486 Mar 30, 2012 #13 Haya Boflo jioni njema. Dah Punda kakoma mpaka kamwangusa bana
ITEGAMATWI JF-Expert Member Joined Jan 26, 2012 Posts 5,372 Reaction score 4,141 Mar 30, 2012 #14 Ha ha haaaaaa!!Hii kali aiseee!!
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Mar 30, 2012 Thread starter #15 Eeka Mangi said: Haya Boflo jioni njema. Dah Punda kakoma mpaka kamwangusa bana Click to expand... haya mangi. na ww pia, nisalimie jamaa wa kimara
Eeka Mangi said: Haya Boflo jioni njema. Dah Punda kakoma mpaka kamwangusa bana Click to expand... haya mangi. na ww pia, nisalimie jamaa wa kimara
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Mar 31, 2012 Thread starter #16 Sikonge said: Ni Kawawa (RIP) ndiyo aliwaambia akina mama kuwa "Uchumi mnao ila mmeukalia." Mami Nyani Ngabu, huyu Boflo kapinda si kawaida, hahahahaa............. Click to expand... Kumbe hakuwa mwalimu??
Sikonge said: Ni Kawawa (RIP) ndiyo aliwaambia akina mama kuwa "Uchumi mnao ila mmeukalia." Mami Nyani Ngabu, huyu Boflo kapinda si kawaida, hahahahaa............. Click to expand... Kumbe hakuwa mwalimu??
TIQO JF-Expert Member Joined Jan 8, 2011 Posts 13,786 Reaction score 2,104 Mar 31, 2012 #17 Hahahaha punda kapenda **** la jamaa
Lupweko JF-Expert Member Joined Mar 26, 2009 Posts 25,162 Reaction score 27,308 Mar 31, 2012 #18 Kwa nini Boflo unapenda stori za tigo tigo?
Asprin Platinum Member Joined Mar 8, 2008 Posts 68,487 Reaction score 96,974 Mar 31, 2012 #19 Hivi mbona mie sioni kitu?
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Apr 4, 2012 Thread starter #20 Asprin said: Hivi mbona mie sioni kitu? Click to expand... umekosa kufaidi....