Madhara ya kufichana mambo kati ya mke na mume....

Madhara ya kufichana mambo kati ya mke na mume....

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Posts
5,342
Reaction score
2,528
MUME: kuna tangazo limetoka kila mtu mwenye watoto kumi
atapata zawadi ya gari na nyumba
MKE: Lakini sisi tuna watoto 8?
MUME: Samahani mke wangu..nina watoto wawili wa nje
naenda kuwachukua wawe 10.​

muda mfupi uliofuata mume akatoka mbio kwenda kuwafuata
wale watoto aliiozaa nje ya ndoa.
Aliporudi akamkuta mkewe analia sebureni (alidhani analia kwa wivu)

MME: Imekuwaje tena mke wangu mi nilidhani yameisha,
nimekuja na hawa watoto walete wale 8 tukachukue mkoko
MKE: Samahani mume wangu nilikuficha siku nyingi..kati ya wale
watoto wetu 8 SITA sio wako..nilizaa na Daudi kwa hiyo
na yeye amekuja kuwachukua watoto wake.....!!
​
 
Ah hahaha hahaha madogo jf mnamambo sana...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom