Madhara ya kufanya mapenzi na mwnamke mjamzito

Madhara ya kufanya mapenzi na mwnamke mjamzito

kama wewe ni dume iweje ujiwekee picha ya kike?
au ww ni jike dume?
achana na mke wa mtu oa wako umtie mimba mwenyewe

[Baba V

baada ya mumuwe kumkataa ndio akaondoa wala hatupo nae mji mmoja, siku hizi TZ ni kijiji fast jet popote unaenda kwa 32500/=
 
Kwani wewe mke wako yuko wapi hadi umtamani mke wa mwenzio hata kama maelewano hayapo kati yao? Nakupa ushauri wa bure, kama una mke basi bakia na huyo wako na kama huna basi oa wa kwako kwani wanawake wapo wengi ambao wanahitaji kuolewa kuliko kuhangaika na mke wa mtu, yakutokea puani. Pia mwombe Mungu akuepushe na hilo pepo la tamaa.
 
Tatizo la kiafya kwa mama na mtoto halipo endapo wewe upo salama, tena unasaidia kupanua njia ya mtoto kitaalamu inashauriwa ugegede mpaka wiki ya mwisho anaenda kujifungua
 
Ukikua tutakwambia ila sasa wacha watu wajenge ndoa yao! Yaaaaaaaaaaaani unapenda mke wa mtu! Pambafuuuuuuuuuuu!
 
jamii doct ndio sehem yake,any way mi nadhani utakuja kuonja joto ya jiwe ukichukua mzigo,baada ya miezi kazaa unapata mtoto ambae unajua kabisa sio wako,ila jiangalie kama anauwezo wa kumkataa mumewe na anaujauzito wake sijui kama atweza kukaa kwako wakati hauna kitu,chamwisho zaidi muulize na mchunguze kwanini huyo mumewe hamuhitaji
 
Anayo kuambia huyo mwanamke sio ya kweli. Lakini vile vile yanaweza kuwa kweli.

Naanza na sio kweli asemayo.
Ingekuwa hivo basi mimba nyingi na watoto wengi wange haribika hapa duniani.

Niliona dada mmoja katiwa mimba na mwanaume mwingine na kaenda kuolewa na mwingine na mimba yake, haikuaribika na wala mtoto hakuaribika.

Fikiria wanawake wanao enda kutiwa mimba nje ya ndoa na mimba ikalelewa na mume, mbona haziaribiki?


NI KWELI YAWEZA KUARIBIKA

Kama mwanamme ana magonjwa ya zinaa yatakayo weza kuambukiza mwanamke mjamzito kama vile HIV, gono, kaswende, nk basi inaweza kumuambukiza mtoto tumboni pia, ni uaribifu wa mimba unaosemwa na wazee wetu.

Na hii hata mume wako wa ndoa anaweza kuaribu mimba yako ikiwa kaenda nje ya ndoa na kuzoa gonjwa na kukuletea. Mtoto anaweza kuaribika ni kweli, anaweza kuathirika, hasikomae akili, alemae viungo ama kazaliwa kabla ya kukomaa na kufariki. Kutokana na bakteria ama virus.

sijui umelewa kaka yangu?

Mwanamke mjamzito anaweza kufanya mapenzi na mtu yeyote yule na mtoto hasiaribike, ikiwa anae fanya nae mapenzi hana ugonjwa mbaya utakao ambukiza mama na mtoto.



Kwaiyo kama unamtaka masharti
 
Anayo kuambia huyo mwanamke sio ya kweli. Lakini vile vile yanaweza kuwa kweli.

Naanza na sio kweli asemayo.
Ingekuwa hivo basi mimba nyingi na watoto wengi wange haribika hapa duniani.

Niliona dada mmoja katiwa mimba na mwanaume mwingine na kaenda kuolewa na mwingine na mimba yake, haikuaribika na wala mtoto hakuaribika.

Fikiria wanawake wanao enda kutiwa mimba nje ya ndoa na mimba ikalelewa na mume, mbona haziaribiki?


NI KWELI YAWEZA KUARIBIKA

Kama mwanamme ana magonjwa ya zinaa yatakayo weza kuambukiza mwanamke mjamzito kama vile HIV, gono, kaswende, nk basi inaweza kumuambukiza mtoto tumboni pia, ni uaribifu wa mimba unaosemwa na wazee wetu.

Na hii hata mume wako wa ndoa anaweza kuaribu mimba yako ikiwa kaenda nje ya ndoa na kuzoa gonjwa na kukuletea. Mtoto anaweza kuaribika ni kweli, anaweza kuathirika, hasikomae akili, alemae viungo ama kazaliwa kabla ya kukomaa na kufariki. Kutokana na bakteria ama virus.

sijui umelewa kaka yangu?

Mwanamke mjamzito anaweza kufanya mapenzi na mtu yeyote yule na mtoto hasiaribike, ikiwa anae fanya nae mapenzi hana ugonjwa mbaya utakao ambukiza mama na mtoto.



Kwaiyo kama unamtaka masharti


Nashukuru umejibu kitaalam
 
Ukikua tutakwambia ila sasa wacha watu wajenge ndoa yao! Yaaaaaaaaaaaani unapenda mke wa mtu! Pambafuuuuuuuuuuu!

mke wa mtu kaachika na kabahatika kupendwa na mimba yake au yeye hana haki ya kupendwa, mbona mumewe anabanjuka nje na ana mke!
 
Pole sana mkuu, kuna vitu vingine vinakera sana kwa kweli. Bora nikushambulie upone kuliko nikupake mafuta upotee mkuu. Mke wa mtu anahitaji heshima kubwa sana regardless ya situation yake na mumewe.

mawazo yako ni mazuri sana ila umenishambulia sana, hakuna anayependa ndoa ya mtu ivunjike ila kama nilivyoeleza hapo juu. mwenye ndoa hamtaki huyo mwanamke wote wanaishi miji tofauti sasa
 
kula mzigo mkuu,maana unajitetea sana kama hukuja kuomba ushauri vile,wajibu wako ulikua utusikilize then uyapime mawazo then ukapata jibu we mwenyewe ila unajitetea kwa kila ushauri unaokukataza,unaonekana ushajua cha kufanya,kwahiyo go ahead mkuu,kula mzigo usiogope,
 
Mazara yapo, kwani hujui kosa la kumnyang'anya mwanaume mke likoje na adhabu zake huzijui.
Wadau naomba tuwe na upeo wa kufikiri, hivi kweli wewe unajiita mwanaume???? Mi nakuita mvulana coz hujitambui hat kidogo!!! Kwanza umesema huyo dada ni mke wa mtu na ana ujauzito wa mumewe, sasa wewe kinachokupeleka kumtaka mke wa mwenzio ni kitu gani we dogo???

Wakati mwingine mnakera sana, hadi hili jukwaa linaonekana kuwa la watoto na sio watu wazima tena! We umeshindwa kuona kuwa ni kosa kumfanya mke wa mwenzio kuwa mkeo, kisha unakuja kututaka ushauri sisi. Let me tell you one thing, "Muosha huoshwa". Tafua wakubwa huko kwenu wakupe maana ya huo msemo. Na itakapofika wakati wa wewe kuoshwa, hutoamini kwamba ni wewe ulieleta huu uzi unaoshwa kiasi hicho! Nikutakie heri, ila achana na wake za watu. Huo ni udhaifu na siwezi kukuita "rijali", hadi utakapoondokana na huu utoto. Hii mada yako inafanana na vile vimaswali wanavyouliza "teenegers" kwenye jarida lao la FEMA.
 
Fanya kwa mwenzako upendacho wewe ufanyiwe.

Yawezekana wewe ni chanzo cha kumfanya huyo dada afanye vimbwanga ili mumewe amuache then wewe umchukue. Achana na hiyo makitu. Kwani kila kitu ni lazima uutii tamaa zako? kwa nini usijaribu kuhusisha hizo akili nyingi hivyo ulizopewa??????

Achana na tamaa kaka, Kama ni mke wa mtu kama ulivyosema, endelea kumsihi arekebishe na mumewe. period. Wanawake wapo wengi sana dunia hii hakuna haja ya kumharibia mwenzako kwa manufaa yako. Madhara yake ni mabaya zaidi.
dunia ina mambo jamani
 
Kila mla cha mwenzie na chake pia huliwa, huyo jamaa anataka alale na huyu mke wa mtu mjamzito hata uwoga hana? je huyo mke akiachwa yuko tayari kulea huyo mtoto na mamake au anasema sasaivi tuu hashuo? asijizonge sidhani kama anajua nini anataka au amefikiria kwanza kabla yakusema...ebu mwambia afikiri kwa kichwa cha juu sio cha chini...
 
Kondoo wa Bwana katika hili kuna ROHO inakunyemelea.

Kama ni wewe ama alokuomba ushauri nyote mwahitaji maombezi.................ya haraka na kukesha mkitenganishwa na Roho zinazowaita. Keep a distance Meeen from someone's wife. Alokuambia Mume kamuacha ni nani? Hata kama wameachana na si kuachana, wameTENGANA - Rafiki katika hali aliyonayo huyo Mwanadada utengano wao ni wa kitambo tu. Tokaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa pepo wa kuvunja ndoa, tokaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa katika jina la JF Snr. Pastor HM
 
Kwani wamekwisha wasiokua na waume? huyo anataka kuchamba ----- eeh!
 
Msimtishe kihivyo jama mbona wake za watu wanalika vizuri tu ukiwa mstaarabu? Mi natafuna kama wa3 hivi at once kitambo sana na bahari shwari.
 
mmenishambuli sana mi ni mjumbe tu na mawazo yenu yote nimeyafikisha
 
Back
Top Bottom