Madereva wa SU punguzeni kiburi


I

Ichobela

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
269
Likes
66
Points
45
Age
50
I

Ichobela

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
269 66 45
Ni muda huu wa saa tisa na nusu nnapita barabara ya Sahara tokea barabara ya Pamba naelekea kafiwa katoliki kwa mnaoijua Mwanza mjini mmenipata vizuri na mtakuwa mnaijua vizuri barabara ilivyo na mawe kwani kuamka kupishana Ni hadi mawe wastaarabu bila hivyo mnaweza kumaliza masaa mkitazamana sababu ya mawe yaliyopo maana unaweza kuliacha gari lako hadi. Nmefika Landcruiser ya SU imepaki kwenye mteremko na ndani dreva yumo nikamwashia Taa kwa alone mawe kidogo maana pale alipopaki kapana sana sehemu ya kupishana, jamaa akaamua na kulala kabisa kwenye usukani, ikabidi nishuke ilivyo nimwombe alone kidogo ili nipite bila madhara kwa magari yote magari, alichonijibu Ni kwa mbona magari mengine ya nnapiga? Nikamwashia inawezekana lakini unaona sehemu uloiacha ili tupite? Jamaa kasema nimekujibu kistarabu sana naomba nikae kimya na ndicho alikifanya.....
Ombi langu jamaa kwa mnaoendesha magari ya SU mjitahidi kwa wastaarabu barabarani hayo magari yamenunuliwa kwa pesa yetu na mishahara mlinalipwa pesa zetu.
 

Attachments:

imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
13,428
Likes
10,541
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
13,428 10,541 280
Sijaelewa chochote.
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,653
Likes
2,868
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,653 2,868 280
The tragedy of smartphone
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,139
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,139 280
Halaf hamna watu wambea, wanafiki, majungu na wachonganish kama madereva wa V8 ama STK na SU serekalini sisemi wote lakin nauhakika 99.99% na ushirikina juu.

USHAHID NINAO
Nakuunga mkono Kwa 1000% wengi wakiwa chini ya miti wakati maboss wapo maofisini story zao ni Umbea mtupu , majungu Kwa wingi na kujisifu juu ya michepuko na speeds kubwa barabarani pasipo Tochi kuwagusa .
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Likes
599
Points
280
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 599 280
Halaf hamna watu wambea, wanafiki, majungu na wachonganish kama madereva wa V8 ama STK na SU serekalini sisemi wote lakin nauhakika 99.99% na ushirikina juu.

USHAHID NINAO
Tena kama dereva anamuendesha waziri au mkurugenzi basi mitaani naye anajiona waziri au mkurugenzi.
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,139
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,139 280
Hizo STK Kwa kutanua na kuvunja sheria za barabarani zinaongoza sana , wakiwa barabarani wanataka kila Gari iwapishe hawana nidhamu kwenye matumizi ya barabara kabsa , Kwa kifupi madereva wa Magari ya SU na STK na wenzao hawana mfano wa kuigwa pindi wakiwa barabarani .
 
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
11,291
Likes
7,314
Points
280
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
11,291 7,314 280
Si wanasemaga mali ya Umma.... !!!! walisha lemazwa na bwana..

Ichobela ahsante kwa taarifa na uchungu wa kodi.. ila usichoke kukemea!!
 
I

Ichobela

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
269
Likes
66
Points
45
Age
50
I

Ichobela

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
269 66 45
Ila mbona kama unapita hiyo nafasi?
Kwa kuangalia kwenye picha kweli,ukiangalia vizuri kuna mawe ambayo usipoendesha vizuri Sample unaiacha palepale.
 
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2015
Messages
742
Likes
988
Points
180
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2015
742 988 180
Mleta mada na wewe ni mzembe mbona barabara pana vile tatizo unaogopa kupitisha gar kwenye mawe wakati iyo ni gari kubwa, ....wacha SU, STK, DFP WAkufunze kutumia barabara
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,790
Likes
1,339
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,790 1,339 280
Du hii na yenyewe habari ya siasa? Mods JF wako wapi watu wakichukuliana mademu uswahilini wanakimbilia JF kutoa stress zao.

Sasa hapa kesi sijui iko wapi manake ukiangalia picha unaona maluweluwe.
 
I

Ichobela

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
269
Likes
66
Points
45
Age
50
I

Ichobela

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
269 66 45
Mleta mada na wewe ni mzembe mbona barabara pana vile tatizo unaogopa kupitisha gar kwenye mawe wakati iyo ni gari kubwa, ....wacha SU, STK, DFP WAkufunze kutumia barabara
Hiyo barabara napita kila siku naijua zaidi ya unavyofikiria na Mimi si kichaa ndugu yangu,sehemu isiyokuwa na sababu ya kuharibu gari kwa nini nifanye majaribio?Angalia vizuri hizo mawe sharp kwa nyuma ya hiyo SU kuna sehemu kubwa tu anaweza kupaki na kusiwe na tatizo lolote na ndo nilimwomba apaki pale. Kumbuka alikuwa kapaki na kazima gari si kama tulikuwa tukipishana,my point is,kwa mini apaki hapo atuhangaishe sisi watumiaji wenzie!?
 
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,863
Likes
812
Points
280
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,863 812 280
Mkuu bosi wake atakua yupo kwa mchepuko kwaiyo lazima kiburi kiwepo bosi yupp karibu
 
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,396
Likes
2,351
Points
280
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,396 2,351 280
Hii gari ni ya kwako au na ww unamwendesha mtu?
 
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,396
Likes
2,351
Points
280
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,396 2,351 280
Au ulitaka tuone ka gari kako?
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,199