Madenti Vs Mwalimu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madenti Vs Mwalimu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mohammed Shossi, Apr 12, 2012.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Madenti 5 chuo kikuu kimoja hapa nchini walikuwa wanatakiwa wafanye mtihani siku inayofuata. Bahati mbaya wakanywa pombe mpaka mida mibaya na hivyo wasingeweza kufanya mtihani kesho yake. Wakatunga uongo wa kwenda kumdanganya mwalimu wa somo husika kwamba walikuwa kwenye harusi na wakati wanarudi gari yao ikapata pancha na wakavamiwa na vibaka na kuibiwa pamoja na kupigwa. Yule Lecture alikubali na akawapa siku tatu za kujiweka sawa na kujiandaa na special exam. Siku ya mtihani wa Special yule Lecture aliwapa mtihani na aliwasimamia mwenyewe.

    Mwongozo wa mtihani ulikuwa kama ifuatavyo:
    1. Mtihani huu ni kwa wanafunzi watano.
    2. Majibu yao lazima yawe sawa na yakiwa tofauti wote wanapata ziro na wanafeli.
    3. Mtihani huu una maswali matano na yote lazima yajibiwe.

    Maswali ya mtihani yalikuwa hivi:
    1. Harusi ilifanyika katika ukumbi gani?
    2. Gari mliomtumia mpaka mkapata pancha inaitwaje?
    3. Ajali imetokea eneo gani? 4.Nani alikuwa dereva?
    5. Tairi ipi ilipata pancha,ya mbele au ya nyuma?

    NAWATAKIA MTIHANI MWEMA!Mwalim
     
  2. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 688
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    hapa si Korogwe.Nenda Willy Gk au Baclays Ukawape huo oungo.Mpe Hi Scud
     
  3. Kipstech

    Kipstech Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukora haufai.
     
  4. D

    DOSMAN Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haooooh!!wameumbuka!!dah
     
  5. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    noma aisee
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Most common at here JF
     
  7. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,118
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kidhungu jamani!
     
  8. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njia ya mwongo ni fupi.
     
  9. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Khaswaaaaaaaaaaa
     
  10. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    teheteheteheteheeeeeeee aiseeeeeeeeeee hii ni bab kubwa
     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180

    JF "Where we dare to talk openly, hidden"
     
  12. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sipendi haya majibu na kienglish chako cha ugoko.
     
  13. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,721
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mtihani ulikuwa kwa 100% kama wasingemdanganya mwalimu. uongo ni noma
     
  14. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    aisee, ntakuwa mgeni wa nani sasa. Balaa sana yani.
     
  15. Fazul

    Fazul Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ha! ha ha ha! Hapo ni noma wajibu au wakose kujibu ni sufuri wote !
     
Loading...