Mademu wa Arusha katika ubora wao!

Mademu wa Arusha katika ubora wao!

ChimeraX

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Posts
2,315
Reaction score
2,899
Wako soo romantic had raha
IMG-20180421-WA0021.jpg
 
awayu wayu babe[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
Apo niulize ivi kama unanyonya mate mnajikuta nyoote mnafumba macho,na hiyo inakuja yenyewe ila cha kushangaza madem wa arusha awawezi fumba jicho ata moja.wanayatoa yooote kama ukifumba wewe ukifumbia jicho unalo dah yankela yahee
 
Apo niulize ivi kama unanyonya mate mnajikuta nyoote mnafumba macho,na hiyo inakuja yenyewe ila cha kushangaza madem wa arusha awawezi fumba jicho ata moja.wanayatoa yooote kama ukifumba wewe ukifumbia jicho unalo dah yankela yahee
Hahaa uwe unavaa miwani mkuu
 
Cjawah pata dem wa Arusha please kama wapo hum naomba mmoja aje pm
 
[emoji23][emoji23][emoji23]mnazingua mjue etiii
 
Back
Top Bottom