Madem na vizinga!

Madem na vizinga!

pathfinder_tz

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2018
Posts
356
Reaction score
377
Ni njaaa
Ushambaaa
Ujingaaaa
Kutokufikiriaa
Tamaaa
Au kujiendekeza... inakuaje mwanamke hata vocha unashindwa kujinunulia!?
Nakuita sehem tuonane hata nauli huna!? Jaman nauli ya mwendo kas tu hata sio ya mkoan..
Af mbona tumejuana juz juz tu inamaana vocha alikua anakupa nan!? Mbona nmekujulia huko mitandaon kutwa kupost picha..
Yan wadau kuna dem nimeomba namba yake tuwe friends tujuane poa.. na ikibid tuwe watu wa kuonana na ku have fun..
Amenidanganya yeye ni mwalimu wa primary sasa cha ajabu hata viela vya vocha hana..au unauli!?
Juz pasaka nimeomba kampan yake tusherekee wote pasaka aje mitaa ya sinza.. akaniambia nauli hana.. nikamtumia buku tano aje.. but cha ajabu hakuja wala nn wala hakusema chochote..

Utuuzima dawa nami sikumuuliza chochote..nika mpuuzia na jana hakunitafuta wala mm pia siku mtafuta..
Sasa muda huu kanichek kwa sms ananiambia et mbona nipo kimya!? Nimuunganishe na vocha ya halotel tuchat whats app!?
Sasa najiuliza nan mwenyeshida ya kuchat whatsapp!? Kuna nn huko whatsapp!? Yan nmesoma text yake mara mbili mbili had nikapata hasira nikaamua nisimjibu tu..
Yaan kashasau kama juz aliomba nauli ya kutoka ilala had sinza.. nikampa tena na yakutolea akapotea sasa leo tena drama..
Eh jaman..
Kuna nini tanzania!?
 

Attachments

  • Screenshot_2018-04-03-08-59-47.png
    Screenshot_2018-04-03-08-59-47.png
    417.9 KB · Views: 37
Nakukumbusha uliona dose ya juzi tuliowanyoosha maana nimeona screenshot hiyo
 
  • Thanks
Reactions: ywf
Wanawakee miyeyushoo sanaa ndo manaa hawaolewii, wanajua wanatukomoa kumbe wajikomoa wao
 
mwanamke atazaa kwa uchungu, kwa hiyo swala la kula kwa jasho lipo nje ya uwezo wao. Wavumilie mkuu
 
Ni njaaa
Ushambaaa
Ujingaaaa
Kutokufikiriaa
Tamaaa
Au kujiendekeza... inakuaje mwanamke hata vocha unashindwa kujinunulia!?
Nakuita sehem tuonane hata nauli huna!? Jaman nauli ya mwendo kas tu hata sio ya mkoan..
Af mbona tumejuana juz juz tu inamaana vocha alikua anakupa nan!? Mbona nmekujulia huko mitandaon kutwa kupost picha..
Yan wadau kuna dem nimeomba namba yake tuwe friends tujuane poa.. na ikibid tuwe watu wa kuonana na ku have fun..
Amenidanganya yeye ni mwalimu wa primary sasa cha ajabu hata viela vya vocha hana..au unauli!?
Juz pasaka nimeomba kampan yake tusherekee wote pasaka aje mitaa ya sinza.. akaniambia nauli hana.. nikamtumia buku tano aje.. but cha ajabu hakuja wala nn wala hakusema chochote..

Utuuzima dawa nami sikumuuliza chochote..nika mpuuzia na jana hakunitafuta wala mm pia siku mtafuta..
Sasa muda huu kanichek kwa sms ananiambia et mbona nipo kimya!? Nimuunganishe na vocha ya halotel tuchat whats app!?
Sasa najiuliza nan mwenyeshida ya kuchat whatsapp!? Kuna nn huko whatsapp!? Yan nmesoma text yake mara mbili mbili had nikapata hasira nikaamua nisimjibu tu..
Yaan kashasau kama juz aliomba nauli ya kutoka ilala had sinza.. nikampa tena na yakutolea akapotea sasa leo tena drama..
Eh jaman..
Kuna nini tanzania!?

Ha ha ha ha, kinyundo hicho!!!!! Mpe hi, happyness
 
Buku tano tu unalia, mie juzi pasaka nimepigwa kinyundo na mtoto mmoja mkali nilimzoa beach moja nikamwomba usiku tujumuike club, nimemlipia hela ya kuingia ndani na tulipofika akanywa akaagiza Heineken 2 ndani ya dakika 20 huku anacheza na mimi kwa kunizoga kudemu mwenyewe ni mtu wa club ana mabwana kibao, kila nikienda kukojoa nakuta amekamatiwa kiuno na mwanaume mwingine, mwisho wa siku akanichana sijui kucheza[emoji16][emoji16], dah nilimind nikasepa kipindi hicho ashanila kama elfu 25, da Pasaka imeisha vibaya!!!
 
Akiingia anga zako piga miti
Kimbia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom