Madeleka: Nipo Kisutu Mahakamani, Polisi wanataka kunikamata. Naomba msaada

Madeleka: Nipo Kisutu Mahakamani, Polisi wanataka kunikamata. Naomba msaada

unaomba msaada gani,
be specific magereka?

na kua mkweli,
umefanya nini?

kubali kukamatwa bila shuruti, tunakuja kukusaidia ukiwa huko watakakokupeleka, sawa?🐒
Comrade ansompia anakosea yeye au mafunzo yake hayaendi sawa mbona boko linazidi ,yaani mwanasheria anaogopa kukamatwa tena amejificha kwenye vyumba vya mahakama sijui mimbali ya mahakama ?

Atoke mara moja kwenye mimbali ya mahakama akamatwe bila shuruti akasikilize a
 
Yaani huo utaratibu haupo siku hizi kwa baadhi ya watu.
Yaani mtu anafahamika address yake inajulikana kama kuna kosa kafanya si aitwe polisi au kuna kosa kalifanya hapo hapo?
Inabidi Polisi wawe wanafuata utaratibu huo mnakamataje watu kiholela hivyo, ndio maana hata utakaji umeongezeka kutokana na kukithiri kwa huu ukamataji kiholela yaani unasikia mtu kakamatwa kiholela tu kwa makosa hata madogo tu halafu polisi wanakwambia upelelezi haujakamilika,
Inabidi Polisi wetu wabadirike, haipendezi hayo kufanyika wakati kuna utawala wa sheria
 
Comrade ansompia anakosea yeye au mafunzo yake hayaendi sawa mbona boko linazidi ,yaani mwanasheria anaogopa kukamatwa tena amejificha kwenye vyumba vya mahakama sijui mimbali ya mahakama ?

Atoke mara moja kwenye mimbali ya mahakama akamatwe bila shuruti akasikilize a
nadani hawa si ndio wale mawakili wa mchongo,
in fact,
huyu muungwana ni kama kishoka au tapeli tu kwenye sheria na sio wakili haswaa :1Head:
 
nadani hawa si ndio wale mawakili wa mchongo,
in fact,
huyu muungwana ni kama kishoka au tapeli tu kwenye sheria na sio wakili haswaa :1Head:
Ngano na pumba zipo kujitenga mpaka tuujue ukishoka wake .
Mwanasheria nguli ,ex _police tena high ranked officer leo ujifiche nyuma ya chumba cha kubadilishia nguo mahakimu na kutype mitandaoni eti naogopa polisi wanataka kunikamata ?

Wito wangu atoke mara moja nyuma ya hivyo vyumba ajitokeze polisi sio iziraeli mtoa roho ni mahala salama kwake ,akamatwe bila shuruti
 
Ngano na pumba zipo kujitenga mpaka tuujue ukishoka wake .
Mwanasheria nguli ,ex _police tena high ranked officer leo ujifiche nyuma ya chumba cha kubadilishia nguo mahakimu na kutype mitandaoni eti naogopa polisi wanataka kunikamata ?

Wito wangu atoke mara moja nyuma ya hivyo vyumba ajitokeze polisi sio iziraeli mtoa roho ni mahala salama kwake ,akamatwe bila shuruti
inasikitisha sana na kwakweli inafedhehesha sana kwa wakili ambae hujipiga kifua kwamba ni mtetea haki, kufikia hatua hiyo ya unyonge na uoga hata wa kutetea haki zake mwenyewe dhidi ya byombo vinavyotaka kumtia nguvuni.

huenda kosa lake ni la fedheha sana.
hata hivyo ni lazima atiwe nguvuni regardless ya mayowe yake mitandaoni :1Head:
 
Wakili Peter Madeleka amedai kukabiliwa na hatari ya kukamatwa na Jeshi la Polisi, akiwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, jijini Dar es Salaam ambapo kupitia ukurasa wake wa mtandao wa X ametuma ujumbe wa tahadhari akiomba msaada wa haraka kufuatia hali hiyo.

Katika andiko lake ambalo limeibua mijadala mtandaoni, ameandika: "Nipo KISUTU MAHAKAMANI. NATAKA KUKAMATWA na POLISI. Naomba MSAADA."



Soma pia
Huyu Madeleka kama vile mtumishi wa 'mfumo'...
 
Wakili Peter Madeleka amedai kukabiliwa na hatari ya kukamatwa na Jeshi la Polisi, akiwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, jijini Dar es Salaam ambapo kupitia ukurasa wake wa mtandao wa X ametuma ujumbe wa tahadhari akiomba msaada wa haraka kufuatia hali hiyo.

Katika andiko lake ambalo limeibua mijadala mtandaoni, ameandika: "Nipo KISUTU MAHAKAMANI. NATAKA KUKAMATWA na POLISI. Naomba MSAADA."



Soma pia
Toto zima la kiumeni linaomba msaada kwenye twitter. Pambana ! Mwenzenu ana zaidi ya mwaka yumo ndani,wewe kutaka kukamatwa tu sasa tukusaidieje ? Yaani tuje hapo tuwaambie " Polisi jamani msimkamate Madeleka".
Mkiwa kwenye anga zenu mnaupepeta kwelikweli na mnashangiliwa kama mawakili wasomi,sasa pambana na Polisi wabobezi.
 
Sophia anasema kukamatwa ni kosa Kisheria yeye yupo njiani anakuja hasiwe na wasiwasi tutadai fidia ya billion 2🍗🍗❗️
 
Back
Top Bottom