Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,261
- 98,289
Watauza ule wa chatoTusiwacheke Uganda kwani kwa ukopaji ule wa mwendazake hatuko salama hata kdg!
Watauza ule wa chatoTusiwacheke Uganda kwani kwa ukopaji ule wa mwendazake hatuko salama hata kdg!
Sisi bwaana hatupo tayari kuuziwa mali zetu kisa mtu mmoja tu wakitaka wauze ule wa chatoMbona badoo wakitoka uganda kuna kanchi fulani hv toka hapo watakuja tzView attachment 2027097
Wajinga waliwaoHalafu yeye shule zake kazifunga[emoji3][emoji3][emoji3]
Wakati huo huo sisi wakojani tupo tunapiga kashata kwa gahwaMiaka mitano kuanzia sasa machina yanakuja kushika all vital infrustructures !! Mama weee [emoji2960][emoji31][emoji31][emoji31]