Madam Speaker kapendeza!!

Madam Speaker kapendeza!!

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Posts
5,143
Reaction score
3,212
MBIOZAUHURU1.JPG
Hehe, unaweza kudhani ni binti wa miaka 40 kumbe bibi!
 
JF sasa imeingiliwa .. hawa watu wanapost utumbo kama huu futa bana ondoa hivi vitu hapa barazani inakuwa kama FB
 
Chezea vingast weweeeeeeeeeeee wanajua kutunza /.....................
 
Huyo aliyekaribu kama anatupa maneno ya kikubwa vile! Ninani huyo?
Jamaa ni muwakilishi wa program ya mbio za uhuru. Wala sijui inadeal na nini hiyo?
 
JF sasa imeingiliwa .. hawa watu wanapost utumbo kama huu futa bana ondoa hivi vitu hapa barazani inakuwa kama FB
Teh teh, ni sehemu tu ya kuappreciate uzuri wa kiongozi wetu mhimu wa nchi. Doesn't she look sweet? Why cant you say thanks God for this beautiful leader of the nation?
 
Bi Kiroboto ana kamvuto ka kiaina, tatizo mpangilio wa meno yake, akicheka inakuwa baraaaa!
Afanye mpango meno yapangwe vizuri, akitupia na ka-mwanya hivi aaaaah!
 
Waooo kiroboto. Hapo leo hakuna mwongozo wala taarifa.
 
Back
Top Bottom