Mada Moto Channel Ten: Tundu Lissu muda huu live

Mada Moto Channel Ten: Tundu Lissu muda huu live

huyu tapeli wa siasa na kiingereza chake cha kijiweni bado kuna watu wanamskiliza
mbunge asiyeelewa anaongoza jimbo gani,kagombea urais wa tls kaona hautoshi,yeye na mbowe kubadilisha gia angani wakala bil 12 lowassa kawekwa mgombea urais.
huyu ni moja ya wanasiasa ndumilakuwili hawajawahi kutokea ktk historia yetu.
Hujaeleweka bado......ndo shida ya akili za chekechea
 
Ndio maana Magufuli anajitoa ufahamu na watu wake wanataka kumuuwa sijui faida gani wamepata sasa kumitia ulemavu anaishije baada ya kujua Mungu hataniwi hivi a nasali kweli hivi maisha yake amejiwekea historia ya kuunga assasination squad
 
huyu tapeli wa siasa na kiingereza chake cha kijiweni bado kuna watu wanamskiliza
mbunge asiyeelewa anaongoza jimbo gani,kagombea urais wa tls kaona hautoshi,yeye na mbowe kubadilisha gia angani wakala bil 12 lowassa kawekwa mgombea urais.
huyu ni moja ya wanasiasa ndumilakuwili hawajawahi kutokea ktk historia yetu.

wewe lazima ni miongoni mwa hawa

mbwiga2.jpg
mbwiga1.jpg
 
huyu tapeli wa siasa na kiingereza chake cha kijiweni bado kuna watu wanamskiliza
mbunge asiyeelewa anaongoza jimbo gani,kagombea urais wa tls kaona hautoshi,yeye na mbowe kubadilisha gia angani wakala bil 12 lowassa kawekwa mgombea urais.
huyu ni moja ya wanasiasa ndumilakuwili hawajawahi kutokea ktk historia yetu.
Tupe ukweli wenye uthibitisho. Propaganda karne hii zimepitwa na wakati
 
huyu tapeli wa siasa na kiingereza chake cha kijiweni bado kuna watu wanamskiliza
mbunge asiyeelewa anaongoza jimbo gani,kagombea urais wa tls kaona hautoshi,yeye na mbowe kubadilisha gia angani wakala bil 12 lowassa kawekwa mgombea urais.
huyu ni moja ya wanasiasa ndumilakuwili hawajawahi kutokea ktk historia yetu.
matapeli ni wewe na miccm yenu, anawapa ukweli mkaona mumuue bahati nzuri kwake mmeshindwa na mtaendelea kushindwa
 
Mona uchaguzi wa TLS umekuja baada ya serikali ya awamu ya tano mkuu...

Lakin pia kuhusu 12B, ukiambiwa ulete ushahidi unao mkuu, au utajaza maneno yako?
TLS inawauma sana lisu kupata, miaka yote walichukua ccm leo kwenda upinzani inawachoma kama pasi, waache waweweseke tu ngoja arudi utasikia maneno yake, sasa hivi mtu wenu anaongea kwa upole kama anaumwa
 
Back
Top Bottom