Mada maalumu ya walevi na wanywa pombe

Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
113,572
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
113,572 2,000
Kwa heshima kubwa... Hii kaliba itambuliwe rasmi kama mdau mkubwa wa maendeleo hasa kwenye eneo la ulipaji kodi.. Ndio mshindi wa kwanza kila mwaka ikizishinda taasisi nyingine kwa mbali mno
Pamoja na sifa zote hizo lakini pia kaliba hii inakabiliwa na changamoto mbalimbali hasa
. Kushindwa kufanya migomo kila bei inapopanda
. Vituko baada ya kulewa
. Vibweka vya kila aina...
Kupitia mada hii hebu tuweke matukio yote yanayojiri kwenye uwanja wetu huo.... Tusisahau kutupiamo vyupa vyetu tukiwa viti virefu na vifupi... Zile za ofa na hata za kwenye sherehe...
Tupiamo hata zile sura zilizoharibiwa na ngumu kumeza....

CC: mrangi mzee wa OVA! YURE MUPE YURE MURUKE...!!!
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
113,834
Points
2,000
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
113,834 2,000
Mpaka moyo umepata raha kama umemwagiwa asali ila mmh, utakuja?

Najua wewe Mtoto wa Cape town fish market au Tripple seven. Nisubiri Dar next week
Hahahhahaha ww mzee bwana umeshaanza kusita unajua naweza kula nauli yako acha niile tu hata nisipokuja kwani kitu gani kama umebet tu
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,284
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,284 2,000
Hahahhahaha ww mzee bwana umeshaanza kusita unajua naweza kula nauli yako acha niile tu hata nisipokuja kwani kitu gani kama umebet tu
Hahaaa. Mtoto yellow yellow una mambo...nilitaka kushangaa. Na uzuri wako ukanyage vumbi Mbeya labda kidooogo ingekuwa Ushoto au Koogwe
 

Forum statistics

Threads 1,313,930
Members 504,678
Posts 31,808,481
Top