Wangari Maathai
JF-Expert Member
- Aug 13, 2018
- 34,958
- 70,720
TraAam mkiwa as couple
Dah mitaa yangu hiyo
Jr[emoji769]
SafiNilikuwa mboga mkuu nilipita bagamoyo road ndio sasa narudi kwa morogoro road nikasema si mbaya kupita hapa nikapata bia na nyama choma ya mbuzi mkuu...
Karibu sana...
BebA mtandio wako na hubby awe n kaptura laini😉
HhHHAaa yalaAh![]()
![]()
At mnadani kibaha..
Ndio ndio.. wallah nitapaendaBebA mtandio wako na hubby awe n kaptura laini😉
Kalala leo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Akiamka mwambie nimemuona kwenye glass ya black label!Kalala leo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app