Mad tune: Enjoy wimbo mpya wa Christian Bella

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,862
2,000
Ni hatari huyu jamaa hiyo melody ndio usiseme...huyo Kaligraph jones amemaliza kabisa,,,
Hakika Christian Bella ni mwalimu wa melody..... wimbo mkali sana
Bila kusahau hanscana hii ndio kwangu video bora kabisa kutoka kwake.....
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,082
2,000
sijui kwanini!
Yaani kwa mara ya kwanza sijapenda wimbo huu wa christian bella!
Anyway ngoja niendelee kuenjoy ngoma zake za zamani [HASHTAG]#ukowapi[/HASHTAG]
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom