The Father of All
JF-Expert Member
- Feb 26, 2012
- 11,099
- 13,706
Ukiondoa mzee wa kujikomba kutafuta uteuzi, ni kama machawa wa humu jf wametokomea au kufilia mbali. Machawa mabingwa wa kujikomba, kupongeza, na kushambulia watu mko wapi?
ICCi inatisha ndugu yaanguView attachment 3529091
Ukiondoa mzee wa kujikomba kutafuta uteuzi, ni kama machawa wa humu jf wametokomea au kufilia mbali. Machawa mabingwa wa kujikomba, kupongeza, na kushambulia watu mko wapi?
View attachment 3529092
Siyo kwao wanaojiona miungu watu wakati ni wafu watupu tena wanaonuka.ICCi inatisha ndugu yaangu
Uanawaonea bure ng'ombe. Si wabaya, wachafu, na wapumbavu kama machawa na anayewafuga.Yapo yapo nayaona! Mang'ombe ya mama. Tunasota nayo kuingia humu kwa kutumia VPN 🚮🚮🚮🚮🚮🚮
View attachment 3529094
Acha Bangi dogoLucas Mwashambwa huyu yupo anachungulia tu tangu abakwe kwenye mkesha wa mwaka mpya hana hamu walimtatua vibaya sana hadi wakamtoa bawasiri.
Ww ni mkundKazi yetu ya kuwaambia vijana waache ujinga wa kuandamana na kutunza amani ya nchi imekamilika na wametuelewa
mkianza ujinga tena tutaendelea na project yetu
Wakati mwingine mtu anaweza kukumbula shuka asubuhi asijue ni asubuhi. Kwa wengine kujikomba na uchawa ni tabia tokana na ukosefu wa maarifa, utegemezi, na kupingana na ukweli. Ni ugonjwa kama magonjwa mengine.Hivi mzee wa kuwania teuzi a.k.a Pasclas. Bado anategemea kupata ukuu wa wilaya ukizingatia umri wake uko maghrib. Au anampigia binti yake apewe uteuzi.
Amani gani bila haki? Haki kwanza. Amani inakkuwa ya kwanza kwa machawa tu ila si kwa binadamu.
Ni kweli. Ila mawazo na ushauri huu ni kwa machawa tu wasiopenda kubuni na kujitegemea isipokuwa uchafu na kufugwa.Kazi yetu ya kuwaambia vijana waache ujinga wa kuandamana na kutunza amani ya nchi imekamilika na wametuelewa
mkianza ujinga tena tutaendelea na project yetu
Hii nimeipenda. Inshallah na iwe hivyo. Haleluya.Mfadhili kafa na mama yao anaandaa safari to ICC
Hakuna kijana anamsikiliza chawa, usitake kujifanya wamekusikiliza.Kazi yetu ya kuwaambia vijana waache ujinga wa kuandamana na kutunza amani ya nchi imekamilika na wametuelewa
mkianza ujinga tena tutaendelea na project yetu
Ila walikuweza kweli mtu tano zote zimekukamulia manii, subiri mimba nyingine tena.Acha Bangi dogo