CHIEF PRIEST
JF-Expert Member
- Dec 13, 2021
- 21,443
- 42,201
Dalili ya mvua ni mawingu, kuna ndonga kubwa yake kabla ya December 2026.baada ya baba yao wa kambo kufariki je tutegemee machawa kuendelea kuomboleza? naomba jibu jamani.
Dalili ya mvua ni mawingu, kuna ndonga kubwa yake kabla ya December 2026.baada ya baba yao wa kambo kufariki je tutegemee machawa kuendelea kuomboleza? naomba jibu jamani.
Halafu eti ndo mwataka mpewe nchi!Lucas Mwashambwa anabubujikwa na machozi..
Tlaatlaah amelia sana
gallow bird
narogo
Samia atosha tukutane2030
Zack Abdul
kavulata
Dr wa Manesi
MamaSamia2025
POLENI SANA KWA MSIBA , hapo lumumba tunaweka matanga?
Machawa mnatakiwa muunganishe eda baba yenu wa kambo kafaHapana, ni kwa maujanja ya kuwahenyesha manyumbu kinomanoma......si unaona Sasa hivi minyumbu ilivyokosa hoja?!!🤣🤣🤣
Imegeuka kuwa zaidi ya mitahira. Kwa mfano, hivi hapa ndo imeanzishwa mada matata hapa yenyewe.
Mama yenu amefiwa na baba yenu wa kambo muunganishe edaHalafu eti ndo mwataka mpewe nchi!
Mshaanzisha uzi na sasa mwademka tu huku CCM wanawazoom tu
Taarifa hizo ni ukweli mtupuHizi habari ni za kweli kwamba alikuwa kibenten cha mama?
Wanaenda kuzika nini wakati yamebaki majivu tu hata hawatakbuliki mpaka kwa dnaLucas Mwashambwa mnaenda kuzika huko Zimbabwe?
Si kila anayetoa maoni kinyume na kichwa chako ni chadema punguza ujingaHalafu eti ndo mwataka mpewe nchi!
Mshaanzisha uzi na sasa mwademka tu huku CCM wanawazoom tu
Umedandia tu. Wapi nimesema wewe ni CHADEMA?Si kila anayetoa maoni kinyume na kichwa chako ni chadema punguza ujinga
Ahsante tena kwa kuthibitisha nilichoongea kuwa Dr Samia Suluhu Hassan, The Mother of Modern Tanzania, anawafyodoa vibaya nyie minyumbu......mjefaidhaika, mmepagawa, hamuamini kuwa mmeshindwa🤣🤣🤣Machawa mnatakiwa muunganishe eda baba yenu wa kambo kafa
🤣🤣🤣Halafu eti ndo mwataka mpewe nchi!
Mshaanzisha uzi na sasa mwademka tu huku CCM wanawazoom tu
🤣🤣🤣🤣🤣mtaniua miyeKwa mikosi au
Soon utaanza kunisifia na kuniita baba mdogo na first gentleman. Ninaenda kumuoa mama yako. Walai, kitu kiko tayari kunikubaliaAma kweli Dr Samia Suluhu Hassan, The Mother of Modern Tanzania, ni NOOOMA. Yaani minyumbu ndo imekuwa mindondo kiasi hiki?!!!! Tena mingine mizee kabisa?!!!😳😳😳
Huyu mama hapana aisee!!
Mmepoteza baba wawili kwa kipindi kifupi. Usijali mimi ni baba yako mpya.Halafu eti ndo mwataka mpewe nchi!
Mshaanzisha uzi na sasa mwademka tu huku CCM wanawazoom tu
Sasa punga kama wewe mama yangu si atakutia dole getini tu hata kabla hujaingia ndani?!!😏😏😏Soon utaanza kunisifia na kuniita baba mdogo na first gentleman. Ninaenda kumuoa mama yako. Walai, kitu kiko tayari kunikubalia
Wewe ni kapumbafuLucas Mwashambwa anabubujikwa na machozi..
Tlaatlaah amelia sana
gallow bird
narogo
Samia atosha tukutane2030
Zack Abdul
kavulata
Dr wa Manesi
MamaSamia2025
POLENI SANA KWA MSIBA , hapo lumumba tunaweka matanga?
Ht hamjui agenda yenu ni ipi sasa! Huko CDM mkitupiwa fupa basi mnashabikia tu wenyeweMmepoteza baba wawili kwa kipindi kifupi. Usijali mimi ni baba yako mpya.
Una pepo la umaskini na ujingabaada ya baba yao wa kambo kufariki je tutegemee machawa kuendelea kuomboleza? naomba jibu jamani.
Bika kusahau:Lucas Mwashambwa anabubujikwa na machozi..
Tlaatlaah amelia sana
gallow bird
narogo
Samia atosha tukutane2030
Zack Abdul
kavulata
Dr wa Manesi
MamaSamia2025
POLENI SANA KWA MSIBA , hapo lumumba tunaweka matanga?