Machangudoa wa Sinza Na Mbinu Mpya ya kuwapata Wanaume cheki hapa

gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
729
Points
195
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
729 195
Eti nimependa tumbo lako kwi kwi kwiii compliment nyngne ni matusi
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,638
Points
1,500
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,638 1,500
Mbona hii ya kitambo sana humu mkuu?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,523
Points
1,500
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,523 1,500
long time kitaaaaambo hapa ndani hii kitu
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Points
1,225
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 1,225
kazi na dawa!:becky:
 
Nyanya mbichi

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
3,583
Points
2,000
Nyanya mbichi

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
3,583 2,000
halafu hii alileta mwanume

namjua huyo dada anaitwa

Shamira Muhidini

ni mkali
 
Nyanya mbichi

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
3,583
Points
2,000
Nyanya mbichi

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
3,583 2,000
muongo fatuma jina lake la uwongo tigo pesa amesajili Shamira Mhidini
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,131
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,131 2,000
Huyo ni wewe tumekushtukia unatafuta Bwana kiujanja,poa msg sent nimei save namba yako nitakupigia siku nikidondoka bongo,unipe vyombo!.
 

Forum statistics

Threads 1,326,011
Members 509,360
Posts 32,208,755
Top