Mabomu yalipuka tena Mbagala !!

Mabomu yalipuka tena Mbagala !!

Opaque

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2008
Posts
1,359
Reaction score
732
Tukiwa tumeanza kusahau machungu ya mabomu yaliyolipuka siku chache zilizolipita, kuna taarifa kwamba mabomu mengine yamelipuka huko Mbagala. Waliopo karibu endeleeni kutujulisha.
 
Last edited:
Kuna mlio mmoja ndo umesikika tena wa nguvu, watu walitawanyika ila kwa sasa maeneo ya kwanzia mtongani kumetulia
 
Hakuna jinsi waziri wa Ulinzi lazima ajiuzuru kama mabo ni hayo.
 
Lakini wiki iliyopita jeshi lilisema litalipua mabomu mengine yaliyosalia.
 
Si walisema wamelipua yote hakuna tena??kama na leo tena isije ikawa hujuma hizi haya.....maana wanasema mambo jeshi hayajadiliwi na raia.
 
Lakini nakumbuka walisema kuwa kuna mabomu mengine inawezekana yapo kwenye makazi ya watu na bado hayajalipuka so wananchi wawe waangalifu, labda ni moja wapo ni hilo lililolipuka ngoja tupate uhakika... Maana cku mbili baada ya mabomu tulipita maeneo ya kijichi huko kuna sehemu bomu lilijichimbia kashimo na lilikuwa bado halijaripuka ikabidi tuwape taarifa wakaja litoaa.....
 
Basi hii ni wazi uongozi ulopo madarani Mola hajapendezwa nao kabisa na ndo mana anaiadhibu nchi kwa kila kona. We need to change the profile from God. Hivi ndivyo Mola huiadhibu nchi au serikali ambayo haikutoka kwake au haitendi yale ya wengi kwa manufaa ya wengi. Hawa viongozi inabidi wajiangalie kiroho na kumrudia Mungu. Maalbino slaughter, ufisadi, upotevu wa rasilimali nchi, mikataba mibovu, imeediate actions in matters of their interest kama kufutilia mbali malumbano ya Mengi na RA, kusuasua kwa kesi za ufisadi, upindishaji wa sheria na katiba, kuwadanganya watanganyika na kuwaibia kura, kuwadidmiza watanganyika katika lindi la umaskini, poor or no feasible return of tax in development processes, mabomu, ukandamizaji wa wanyonge and the list goes on. We need our country in good faith. Sioni ni kwanini wasiturudishie nchi yetu up to this juncture. Au tusiwe na rais kabisa. Walimu wote wa shule za msingi ndio wawe viongozi wa nchi kwani wanajua ku-prioritise mambo kuliko hawa jamaa
 
jamani wamekufa watu kumi at per hao walioonekana bado wale tunaokutana nao mtoni;loh!!!!!!!!!!!!!!mwinyi shame on you br
 
kwa nini yasilipuke siku wakienda viongozi wa serikali jamani ,mungu embu toa onyo kwa hawa watu wakujue na kukuheshimu.....
 
Unamuelewa waziri wa ulinzi anatokana na familia gani ?

Kama Baba alikwisha wahi jiuzuru alipokuwa Waziri wa Mambo ya Ndani kutokana na makosa yaliyofanyika hata watu wakafa na kwa mtoto naye walioko chini yake wamefanya makosa hata watu wamekufa, wamepoteza viungo na mali zao; ajiuzuru.

Waliokufa,kupata usumbufu na kupotelewa na mali si kenge ni watu. Ikiwa waziri anajiuzuru kwa sababu tu ndege ya Rais imeruka chinichini toka usawa wa ardhi sembuse la vifo?

Kama kwa mtoto yanatokea mafanikio kama yaliyotokea kwa baba wanasema familia hii inabaraka. Lakini kama kwa mtoto yanatokea mabaya kama yaliyotokea kwa baba kwanini wasiseme familia hii ina mkosi/laana.....Natania tu.
 
Back
Top Bottom