Mabinti wa Kimanyema wako je? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinti wa Kimanyema wako je?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sunguratope, Oct 3, 2011.

  1. Sunguratope

    Sunguratope Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    Naomba mnisaidie wana JF,hawa mabint wa kimanyeama wanatabia gan?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hebu jaribu kumuonja ana ladha gani. then utuambie wanaume tunamalizia.
    Kabila la Manyema ni moja ya kabila ambalo bado sijapitia, kumbe ni moja ya makabila 120 bongo ee!
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    binadamu wa kawaida
    na wala si malaika walio wema au wabaya
     
  4. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,472
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Umepata mchumba wa kimanyema nini? Binadamu huwa wanatofautiana tabia hivyo ni ngumu sana kuwajaji
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wanapenda ngono kama ubwabwa!
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    wako kama binadamu wenginena wana tabia zinazifanania binadamu wengine.kwani umeambiwa wanafanania sokwe wa kike au nyani?
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    wewe hupendi?
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tuko wapole, watiifu, waaminifu na tunapenda familia zetu sana
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    <br>wewe hupendi?
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    wewe kweli ni mmanyema? usije kuwa ni mkongo ukajiita mmanyema kama waha wengine walivyo warundi lakini wanajiita waha.
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mchunguze wako siyo kuuliza kuhusu kabila. Hakuna kabila la wazuri tu na la wabaya tu!
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Nasikia wanajua majambozzzzzzzzz kama watoto wa kitanga!
     
  13. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ACHA KUPOTOSHA JAMII WEWE TABIA INATEGEMEANA NA INDIVIDUAL also "Tanga nimekaa miaka 5. Tofautisha Kutojidhamini kwa mwanamke na kugawa sana siyo kujua mapenzi ila itabakia kuwa Pwani wana handle mapenzi tofauti sana na watu wa Bara"
     
  14. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,460
    Likes Received: 1,767
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red ni TATIZO KUBWA SANA KULIKO hata la umasikini wa Tanzania. Sasa huyu akiwa mke hao ndugu wa mume au familia ya mume si itakuwa kuchukiwa sana!
     
  15. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,460
    Likes Received: 1,767
    Trophy Points: 280
    Ukisikia mtu anajiita Mmanyema basi ujue huyo ni Muha.
     
  16. R

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,190
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    dada langu hilo!!hureeeeee.
     
  17. R

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,190
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    kauli kama hizi huwa zinanikera...basi tu!si wote wa-tz bana mambo ya kuitana wageni wageni tunaanza hadi kubaguana sasa.mbona rostam mnamwita mtanzania safi!!?huh!
     
Loading...