Mabinti wa Kichaga ni multipurpose aisee, nawazimia bure

Mabinti wa Kichaga ni multipurpose aisee, nawazimia bure

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Posts
22,475
Reaction score
21,046
Ukija mshepu,rangi na sura A,upstair (brains) wametulia,mambo ya kusoma na kuzisaka usiseme,yani kwa maisha haya ya kibongo jinsi yalivyokua magumu sioni sababu ya kutokua na mchaga mpigane tafu, Malezi ya watoto wako fit hata wengi wao ukiwatokea wako focused sana na maisha ya future na malengo kutokana na hili sio wapigaji mizinga sana.

Najua kuna vijana wanawasema sana ooh kitandani F etc etc kwa sifa hizo hapo juu mmeweza ku surpass ubovu huo usionekana,maisha sio kitandani halafu hayo mambo mnaweza fundishana tu so msiwasikilize ,endeleeni kukaza boot.

Hata mwenyewe hapa najiona kabisa nitaoa Mchanga cos kila nikitongoza hata bila kuuliza kabila najikuta nimeangukia Kilimanjaro aisee big u Chaga girls you are my Fantasy You rock My world chagaland am proud to be a Tanzanian.

Namalizia hivi mke wa kichaga ni Asset na sio liability
 
Vimiguu xaxa vyembamba kwakuuwa waume zao ni sawa na wasukuma kwa kutoa watoto au mume kafara duh niulize mie niishie huku ndugu utakuja juta
 
Hata nishikiwe bunduki sitaoa mchaga. Kupika hawajui,kitandani wazito, wanapenda pesa.ni wepesi kuua wakiona utajiri unanukia. Thubutuu!!
 
Kati ya harusi 10 zinazofanyika apa mjini,6 anayeolewa n mchagga...Kwa maisha haya wachagga are the best to marry....huo ndo ukwi,kama hutaki bas oa magolikipa ya kizaramo ndo utajua

za kulazimisha kwa kila namna hovyooo
 
Hahaha...eti Wana shepu halafu hawajui kupiga mizinga...mtoa mada wewe ni wa wapi?
 
Kati ya harusi 10 zinazofanyika apa mjini,6 anayeolewa n mchagga...Kwa maisha haya wachagga are the best to marry....huo ndo ukwi,kama hutaki bas oa magolikipa ya kizaramo ndo utajua

Na hizo harusi zao ndio zinaongoza kwa kuvunjika mapema, huwa hazidumu.
 
Mkuu Mwekundu Umekamatika.....Safi hiyoooo
shemeji yako ni mchagga pia...akili mingi
 
Back
Top Bottom