Therapist 2015
JF-Expert Member
- Aug 4, 2018
- 790
- 833
Hata ungekuwa ww ndg, ungekubali kuoa wanaoshinda wakisutana instagram badala ya waliotulia? Unaweza kuoa Woler style ama Tunda? Vipi Kuhusu Wema ama Uwoya?
Usitutishe hata Mange kimambi , Lucy komba na wengine wengi wameolewa na wadhungu
The Hate U Give, Little Infants F's Everyone.
Hakuna aliolewa Itaria[emoji23]Haina mantiki yoyote, suala la kuoa ni mpango wa mtu. Na hakuna ulazima kuoa nchini kwako.
Kuna watu wangu wa karibu kama 6 wameolewa UK, US na baadhi nchi za Afrika. Nasi wanaume basi tujifakari.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] Hapana Italy bado ila kuna mmoja atakuja kuolewa kule.
Achana na huyo kiazi.Upuuzi mtupu nyumbani kwetu napozaliwa 30% ya wanawake wameolewa nje ya tz, je wa tz wanaume hampo?
Kisa hutwo tu celebrity tunne Msituchoshe!
Tz hii wanawake wanaolewa nje ni wengi sana tofauti ni moja tu hawajitangazi.
Aliolewaga sahv ni mtalaka wa talaka nne na watoto wakekumbe nae mage kimambi kaolewa basi hiii thread nimeanza kuielewa nini inamaanisha😀😀😀