Chifu mkuu
JF-Expert Member
- Jan 6, 2025
- 857
- 926
- Thread starter
- #21
Nguvumali ,Bombo ,Raskazone so Tanga hiyo?!Kuna daladala moja ilikuwa na mziki mnene plus kuchorwa chorwa nguvu Mali bombo raskazone unakumbuka??
That was my fav...
Ingawa walikuwa wanapiga taarabs mostly
Halafu hiyo ruti ya Nguvumali Raskazone sikumbuki kama ipo japo nimeondoka Tanga miaka 11 iliyopita.
Ninavyokumbuka ni kwamba mtu wa Nguvumali kama anaenda Bombo au Raskazone inabidi apande magali ya Donge au mikanjuni nk ,akifika Ngamiani anashuka ndio apande magari ya Raskazone.