Mabasi ya crdb yako wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabasi ya crdb yako wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 14, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,739
    Likes Received: 5,152
    Trophy Points: 280
    Katikati ya mwaka jana,Benki ya Maendeleo ya Jamii(CRDB) ilitoa mabasi kadhaa kwa ajili ya kurahisisha au kupunguza adha ya usafiri kwa wanafunzi katika jiji la Dar es Salaam.Mabasi haya yalikabidhiwa kwa Manispaa husika.Yalitakiwa kutoza sh 150 na kupandisha wanafunzi tu.Yalitumika kwa muda mfupi.Sasa hayaonekani mara kwa mara.

    Je,CRDB wameyachukua mabasi yao? Je,Serikali imeyafisidi?
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,412
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Tanzania hii, usikute watu wameshagawana!!
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,531
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Huo mradi ulifanikiwa tu kuipa sifa CRDB, ambalo lilikuwa lengo kuu. Vinginevyo ulifeli palepale mwanzoni. Nani asiyejua kwamba hakuna taasisi ya umma Tanzania ingeweza kuyaendesha mabasi hayo kiendelevu?
     
  4. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,247
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    ni hivi ngoja nikusaidie mkuu......yale mabasi waliyaleta kwa kigezo cha kubeba wanafunzi ili mradi pale bandarini yasilipie kodi......ikwa kigezo cha kuchukua wanafunzi......ila kwa sasa yale mabasi yanabeba wafanyakazi wa benki ya crdb.....na ule ulikuwa mpango uliondaliwa na wakuuu wa mabenki crdb
     
  5. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    duh... Kumbe ndo mana cyaon inaumaa kwahyo na yale ya tGO itakua hvyovyo mkuu
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,739
    Likes Received: 5,152
    Trophy Points: 280
    Yaani inauma kweli mambo haya.Sijui nimdhuru mtu?!
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,739
    Likes Received: 5,152
    Trophy Points: 280
    Ameshayauza Mstahiki Meya Masaburi
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mi mwenyewe sio mwanafunzi wala mfanyakazi wa crdb lakini nayapanda kwa mia tatu yangu.
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,739
    Likes Received: 5,152
    Trophy Points: 280
    wapi Mkuu nawe niyasubirie? nayatamani kweli yale
     
  10. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,343
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Unaongea usichokijua.

    Hayo mabus yalikabidhiwa kwa UDA na hata sasa yapo yamepark kwenye yard Kurasini.
    Kuna kiwango cha pesa UDA wanatakiwa kuwalipa CRDB kila mwezi ingawa wao walipata ujiko kwamba wametoa mabus kwa wanafunzi.
    CRDB ipo kisiasa na kimaslahi zaidi, siku mkurugenzi wa sasa akiondoka ndo mtajua hata faida inayotangazwa miaka yote ni ya kupika zaidi.

    Hivi mlitarajia mabus 6 yaondoe adha ya usafiri kwa wanafunzi dar? Watanzania tuna taabu ndio maana tunawapa wajawazito bajaji badala ya kujenga vituo vya afya
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,739
    Likes Received: 5,152
    Trophy Points: 280
    Bajaji si simeahidiwa tu na Kiranja Mkuu? utekelezaji zero
     
Loading...