Mabasi Makali .........................

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,135
13,082
download (1).jpg
moja ya mabasi makali sana
 

Nivea

JF-Expert Member
May 21, 2012
7,458
4,717
Amavubi hujambo lakimi wewe naona leo umeota ndoto
 
Last edited by a moderator:

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,135
13,082
4uf1c4.jpg
kufuru, mdhungu na Mungu wameishana herufi moja tu, kwa Mungu letters hakuna Z
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

1 Reactions
Reply
Top Bottom