Mabango yaliyopigwa marufuku! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabango yaliyopigwa marufuku!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Msengapavi, Oct 18, 2010.

  1. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 3,303
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Wapendwa, Naomba kusaidiwa! Kuna fulani ya campaign yaliyo na picha za wagombea lakini yapo pia yale ambayo yana picha za JK akiwa na watu (yani yanaonesha kuwa amekalia kiti cha uraisi na yuko na wananchi wake). Tell me, hii ni sahihi kweli; si nilisikia kuwa mabango ya aina hii yalipigwa marufuku. Wenye kujua naomba mnijuze na mimi niliye huku Babati! Kuna moija linazagaa huku na natamani kulishusha!
     
  2. T

    Tata JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,346
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Utapiga marufuku mabango ya bosi wako? NEC waliongea tu kuzuga wadanganyika lakini ukweli ni kwamba hawawezi kushusha matangazo ya rais kwani ndiye aliyewaweka hapo.
     
  3. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,745
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Msengapavi, tafadhali usilishushe hilo bango, utakuwa umefanya kosa la jinai la kuharibu mali na kukosesha halmashauri mapato, nakushauri lipige picha hilo bango halafu ubandike hapa JF ili upate ushauri wa kitaalamu.
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,590
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Tumepiga Kelele tumechoka, Ushauri wangu kwa opposition party wachukue picha za mabango yote yenye picha za Raisi akiwa Kazini ili baadae CHiCHIEM waje watueleze ni kwanini walitumia nyara za serikali katika matumizi yao binafsi. Kama hawatatueleza leo watatueleza kesho.
     
  5. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 3,303
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Kesho itapiga picha ya moja ya mabango na kuipost hapa!
     
Loading...