Mabachela: Ni chakula gani kigumu kupika geto?

Mabachela: Ni chakula gani kigumu kupika geto?

Kupka sio shda, shda ni kuosha vyombo mkuu, tena sufuria daahh.
 
Mzazi kitu chapati aiseeh hii theory zake zote kichwani nimezipiga kinoma kwa Bi Mkubwa mara nyingi alikuwa ananianzishia kuchanganya madude mi namalizia kuzisukuma kwenye kibao chake na kuziweka kwa moto.


Kila day nataka kujilipua kigetogeto nikamate ngano toka mwanzo hadi mwisho.

Ila day tu soon nitajilipua mzazi.
Wewe kichwa kichafu kweli haya jilipue

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hamna Kitu Inanishinda. Big Up To My Mum. Yani Apa Nina Mpango Nitengemeze Mkate Wa Kikinga BUMUNDA Kesho.
Best Bachelor On Earth!![emoji41] [emoji41] [emoji41] [emoji41]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hee hee itakua vzr huenda
Hata Saturday nkaingia kwa jikoo
Kujarbu twende kaz madam

[Color= yellow]Triple A[/color]
Ok, kwa leo nitakufundisha kupika tambi za nazi.
Kama hujui kukuna nazi, tumia hata nazi ya pakti ya Azam.Ila nazi yenyewe ya kukuna ndio nzuri zaidi.

Fuata step hizi:-
1. Katakata tambi zako size unayotaka, wengine hukata mara 2, 3 au werevaaa kisha ziweke pembeni.

2. Weka mafuta ya kula jikoni kwenye sufuria, yakichemka tia vitunguu maji, tia kitunguu saumu punje 3 au 4 zilizopondwa, tia iliki punje 3 zilizotwangwa, tia chumvi, kisha weka na ufuta au food color nusu kijiko cha chai. (ufuta na rangi si lazima ni katika kutia nakshi tu).

3. Endelea kukoroga mchanganyiko wako mpaka utakapoona umekolea na kila kitu kimewiva, kisha baada ya hapo tia sukari vijiko viwili na nusu.

4. Baada ya kutia sukari, sasa tia tambi zako ktk mchanganyiko wako na endelea kuzikoroga taratibu km dk 2-3.

5. Baada ya hapo tia tui la nazi, kama unatumia nazi ya Azam, chukua maji kiasi, tia nazi ya Azam yote, koroga kisha miminia jikoni kwenye tambi zako.
Kama unatumia nazi ya kukuna, tia tui la pili kidogo sana na acha ichemke.

6. Tambi zikianza kulegea, tia tui la kwanza la nazi ya kukuna, hapa wa nazi ya Azam ahusiki maana yeye keshatia kipakti chote awali.

7. Endelea kugeuza mpaka utakapoona tambi zako zimeanza kutoa udelele (urojo) ujue zimewiva.
Onja ili kujua kama sukari na chumvi vimekolea.
Hakikisha sukari na chumvi havizidiani, viwe na uwiano sawa.

8. Baada ya hapo, punguza moto ili zikauke.
Kisha epua na pakua tayari kwa kuliwa.

ANGALIZO:-
Kipimo cha chumvi na sukari inategemea na uwingi wa tambi zako.
Kama utatumia nazi ya Azam, koroga nazi yote na uiweke yote, ukianza kuweka maji halafu ndio tui, tambi zako hazitakolea nazi sawasawa

Tambi za kuliwa na nyama, samaki au mboga yenye asili ya nyama nyama, sukari haitakiwi kuizidi chumvi.
Ila tambi za kuliwa kavu au na chai, uwiano wa chumvi na sukari uwe sawa.
Tambi za kuliwa na uji, sukari isiizidi chumvi.
Tambi za kuliwa na chai yenye kahawa, sukari inatakiwa iizidi chumvi kidogo.

Epuka kukoroga koroga tambi zikiwa jikoni ili kuepuka tambi kurendemka (kurojeka).
Ukiona tambi zinashikana chini (kuungulia) punguza moto.
Naomba hiyo Saturday ukipika, ulete mrejesho, usi-google
 
Nina imani mabachela tuko wengi sana humu.

Katika suala la kupika na kuosha vyombo huwa ni habari ingine. Vipi wewe mkuu ni msosi gani kuupika au kuuandaa huwa unakupa mawazo sana japo unaupenda. Na ukiula mahala unahisi umekosewa kupika sio kama ungeupika japo hujawahi kuutest geto.

Mimi bana WALI naupenda ila kuuandaa hadi utoke ni hatari sana. Halafu nikiwa nakula kitaa huwa mwepesi sana kuwalaumu wahudumu wali haujaiva au wamepika bokoboko au una mawe.

Wewe je msela wa geto nini kinasumbua jikoni?
napenda sana pilau lakini shughuli yake kupika kigetogeto sithubutu
 
Kuna siku mother alisafiri tukabaki na mshua ilikuwa hatari. Tukalilia wali, mshua akazama jikoni. Mhmm kitu kilivokuja mezani balaaa.
ni msala jombaa unanikumbusha siku nilipika mboga nikashindwa kula nikaimwaga asee hapo ndio utaona umuhimu wa jinsia ke
 
Back
Top Bottom