Candid Scope
JF-Expert Member
- Nov 8, 2010
- 11,897
- 6,933
Idadi kubwa ya vyuo mbalimbali vikiwemo vya ufundi na ualimu vimejengwa na kanisa. Hospitali mbalimbali na zahanati zinaendeshwa na maaskofu. Miradi mbalimbali ya umeme vijijini imeanzishwa na kuhudumiwa na maaskofu.
Viongozi wengi hapa nchini wamesoma katika shule na vyuo vilivyojengwa na kanisa.
Nashangaa leo CCM ikisema maaskofu wavue majoho maana yake wafunge shule, vyuo, hospitali, dispensary, nk
Viongozi wengi hapa nchini wamesoma katika shule na vyuo vilivyojengwa na kanisa.
Nashangaa leo CCM ikisema maaskofu wavue majoho maana yake wafunge shule, vyuo, hospitali, dispensary, nk