maandamano yana anzia wapi'?

maandamano yana anzia wapi'?

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Posts
3,840
Reaction score
661
janani maandamano yana anzia wapi asubuhi hii kwa sababu nikikosa kwenye maandamano sitakuwa mwana harakati tosha yataanzia makao makuu ya ofic za chadema au ni wapi'? Ni vyema nikajua ili nitengeneze bango kubwa nitakalo libeba likiwa na maandishi makubwa yanayo sema katiba ni haki yetu na kupanda kwa ghalama za umeme ni unyonyaji
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom