Maandamano ya upinzani; polisi wajiweka tayari.

Maandamano ya upinzani; polisi wajiweka tayari.

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Posts
2,579
Reaction score
1,170
Nipo njiani naelekea ukonga, hapa tazara nimepishana na ffu wakiwa na difender 3 na gari 2 za maji ya kuwasha wakielekea mjini.

Nadhani wanajiweka tayari kwa lolote leo.
Tuombee amani, mkutano ufanyike na kuisha salama.
 
Ntakua home nacheki english premier league, last time puchu puchu ninyee debe!
 
Tatizo Jeshi la Polisi linahisi lina mamlaka ya kutoa kibali cha maandamano wakati wao kazi yao ni kupewa taarifa ya maandamano ili watoe ulinzi.
umekaririshwa vibaya
 
umekaririshwa vibaya

nikweli kabisa, amekaririshwa vibaya. Kazi ya polisi ni kulinda raia na mali zao, pale wanapoona hawawezi kutoa ulinzi wana kila haki ya kuyazui.
Usalama wa watanzania wote na mali zao ni jukumu la polisi.
 
Nipo njiani naelekea ukonga, hapa tazara nimepishana na ffu wakiwa na difender 3 na gari 2 za maji ya kuwasha wakielekea mjini.

Nadhani wanajiweka tayari kwa lolote leo.
Tuombee amani, mkutano ufanyike na kuisha salama.

Wacha upuuuzi wee hao polisi wamebariki huo mkutano usilete udaku hapa wewe kilaza
 
nikweli kabisa, amekaririshwa vibaya. Kazi ya polisi ni kulinda raia na mali zao, pale wanapoona hawawezi kutoa ulinzi wana kila haki ya kuyazui.
Usalama wa watanzania wote na mali zao ni jukumu la polisi.



Ni kweli kabisa jukumu la ulinzi na usalama wa raia na mali zao ni la polisi, na maandamano ni haki ya kimsingi ya raia, hivyo basi polisi wanawajibika kuwalinda wote wanaoandamana na watakaokuwepo maeneo ambayo maandamano yatapita na sio kuyazuia, kuyazuia kwa sababu za kiusalama kila ikiwa ni ya kushinikiza serekali juu ya jambo fulani si sawa na kwa common sense tuu iko wazi ni matumizi mabaya ya regulation za kikazi za hao polisi chini ya boss wao serekali cum CCM
 
Tatizo Jeshi la Polisi linahisi lina mamlaka ya kutoa kibali cha maandamano wakati wao kazi yao ni kupewa taarifa ya maandamano ili watoe ulinzi.

uko sahihi kwa kiwango chako, itafte sheria ya polisi na polisi wasaidizi, inatoa haki kuzuia maandamano for some reasonable facts. Kama kamanda kaona hatari fulan, ana haki ya kuzuia na kushauri plan B. Maandamano amezuia lkn mkutano ameruhusu, na ulinzi kama kawa. Mpongeze japo kwa hilo
 
Tatizo Jeshi la Polisi linahisi lina mamlaka ya kutoa kibali cha maandamano wakati wao kazi yao ni kupewa taarifa ya maandamano ili watoe ulinzi.

Ukiambiwa kitu uwe unajaribu "kujiongeza" siyo unakichukua kama kilivyo.
 
uko sahihi kwa kiwango chako, itafte sheria ya polisi na polisi wasaidizi, inatoa haki kuzuia maandamano for some reasonable facts. Kama kamanda kaona hatari fulan, ana haki ya kuzuia na kushauri plan B. Maandamano amezuia lkn mkutano ameruhusu, na ulinzi kama kawa. Mpongeze japo kwa hilo

Wakikaa ofisini mtaa wa Ufipa, Kinondoni ndiyo huwa wanalishwa hayo maneno na kwavile vichwa vyao vinakuwa vimeshakolea "viroba" wanayachukua kama yalivyo.
 
Back
Top Bottom