Maandamano ya Chadema yatishia Serikali ya CCM madarakani

Maandamano ya Chadema yatishia Serikali ya CCM madarakani

yap,uko sawa kabisa .waswahili wanasema ukitaka kumuua nyani usimwangalie usoni,na penye nia pana njia.cmd sio vilaza kama CCM.
kuifuta chadema itakuwa 'ngumu kumesa, ngumu kutema'
 
Kustaafu? Au kupelekwa the Hague! Wamuulize Mumbarak na Ben Ali waliachia ngazi ili yaishe kumbe ndiyo mwanzo wa mambo.
 
Pinda alienda kuzindua kisima sehemu fulani, alipofika akachungulia kwenye kisima na kuuliza swali, hivi humu mna fuga mamba? tafakari
 
Teh teh............uwwwwwwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Haya mkuu naanza week end

tzjamani,
Ndugu yangu haya siyo ya kucheka nchii ni yetu sote, tunaijenga kwa pamoja sasa inapofika mahali ukashindwa kutoa mchango wako hakika si vema.

tzjamani ndugu yangu asubuhi nilipoweka hii post naona watu hawakunielewa hata kidogo ila tutayaona mengi Muda si mrefu.

Swali langu kwa sasa tutafanya nini kama chama chetu kitetezi cha wanyonge tutakimbilia wapi?

Nadhani tayari yale niliyoyasema asubuhi mmeashaanza kusikikia toka kwa Tendwa alivyotoa lile angalizo kwa (CHADEMA) na mengi yanakuja hapa tunafanya nini kwa hili jamani? KAMA CHAMA KITAFUTWA?
HAKIKA NAHISI KUCHANGANYIKIWA....................................!!!!!!
 
Sasa Kama hawawajibiki kwa nini wasipinduliwe?
In short kupinduliwa maana yake serikali iliyopo madarakani haina ridhaa ya wananchi!! Kama CCM wana ridhaa ya wananchi kwa nini wahofie kupinduliwa?!!!!!!!!!!!!
 
Kamati ya maadili ya vyama vya siasa inakutana J3 kujadili suala hilo, na inahusisha vyama vyote vya siasa -hivyo CDM wamo. Watatoa mapendekezo ambayo ndo yatasimamiwa na msajili wa vyama ili aweze kuishauri serikali.
Natumai ndani ya ccm bado wapo watu wenye busara, huwezi kufuta chama kama CDM ambacho bila kuwa na wasanii wala kutumia vyombo vya habari kutangaza maandamano yao, wananchi hujitokeza kwa kiasi hicho. Ni niahakika hata shetani atacheka kwa hayo maamuzi, manake moto wake hapatakuwepo wa kuuzima.
Ebu imajini wangelikuwa wana zecomed na wanapata coverage ya kutosha ktk kuwaandaa wanachi kwa ajli ya maandamano, unahisi kuna mtu angelikuwa anabaki nyumbani! Hilo ccm wanalijua sana
 
Ndugu zangu wanachadema, ni ukweli usiyofichika kwa sasa, serikali iliyoko madarakani(C**) imepagawa, haijui nini ifanye na wapi ikimbilie, hakika imeshikwa pabaya, hali ni tete. Kwa kuwa hala hala mti na ……………, na pia kifo cha nyani yawezekana akakurukia hata usoni
Nina angalizo kwa haya yafuatayo kwa siku chache zijazo
(i) Kama Tendwa (msajili wa vyama) atalazimishwa na bosi wake kukifuta chama cha CHADEMA kwa maslahi ya Taifa, je sisi wafuasi tufanyeje kwa hili
(ii) Kama viongozi wa CHADEMA watashitakiwa kwa kesi za uhaini, mimi na wewe tunafanyeje?
(iii) Mwisho kama vyombo vya habari vitaendelea kuchonganisha CHADEMA NA serikali hapa wewe unafanya nini?
Ndugu zangu msisahau kuwa tumewakamata nyeti zao ni vilio hivyo yakitokea haya tunafanya lipi? Toa ushauri kadiri utavyoweza.

Niyeke mura,...
Kiukweli ni maswali ya msingi sana na naamini chini ya watu makini ndani ya chadema wanajua tafsiri ya sheria na wanajua jinsi gani wanaweza kupambana na masuala kama hayo!

nimejibu nusu swali,nina sababu za kuacha mengine
 
Mbinu inayotumiwa na wanasiasa dhaifu wa CDM za kupanda na kusambaza mbegu chafu kupitia mikutano ya hadhara ktk kanda ya ziwa zimzidi kupondwa na wanasiasa wengine wa Tanzania. Baada ya jana, leo hii mwanasiasa mkongwe CHIPAKA na waziri mkuu PINDA wamewakosoa CDM na kuwaasa waache mchezo mchafu.
 
CCM walipata 61 % ya kura na CDM wana 24% tu, are the 24% more than 64%? wachakachue watu mikutanoni na kwenye maandamano?

wasalaam
 
Yaani hawa watu waajabu kweli,wasinge kuwa na majeshi si wangesha kimbia nchi baada ya maandamano ya "amani" ya mikoa mi4 tu?

Majeshi yote mnayo,au hayawatii?

Upupu mtupu,akili zenu hazina akili
 
Mbinu inayotumiwa na wanasiasa dhaifu wa CDM za kupanda na kusambaza mbegu chafu kupitia mikutano ya hadhara ktk kanda ya ziwa zimzidi kupondwa na wanasiasa wengine wa Tanzania. Baada ya jana, leo hii mwanasiasa mkongwe CHIPAKA na waziri mkuu PINDA wamewakosoa CDM na kuwaasa waache mchezo mchafu.

kwa akili yako unapomwambia mtoto usile uchafu. Je huo ni uchochezi? Sasa unapomwambia mwananchi asikubali dowans kulipwa, wewe ulitaka waseme lipeni? Ebu acheni mambo ya yenu uko.
 
CHADEMA kwa sasa sio chama cha siasa tu bali ni harakati zilizopo ndani ya mioyo ya watu.Kukifuta ni sawa na kukibadilishia tu jina.mimi na wewe tutabaki walewale.serikali isipotimiza wajibu wake madai yetu yatabaki yaleyale.CHADEMA kikinyamaza mawe yataongea.

Kinachotuunganisha waTz sio CHADEMA. Kinachotuunganisha ni CCM ilipotufikisha na kaburi inayotuandalia watanzania.
Chadema itafutwa (which I doubt). Mioyo ya waTZ haitafutwa!
 
Naona ccm wamechoka kama hawana la kusema ni bora walale na wake zao kuliko kutuharibia siku pumbavu ccm, kikwete, chiligati, makamba na members wote wa ccm. Nina hasira sana
 
Pinda hana lolote zaidi ya uongo, CHIPAKA naye ni mwanasiasa uchwara kama walivyo wote waliyochangia hoja ya maandamano ya CHADEMA. Wanasiasa makini wanajibu hoja sio kuleta vitisho, CHADEMA wana-discuss issues za Taifa hili, na moja ya wajibu wao kama chama cha upinzani ni kuikosoa serikali. Jibuni hoja sio kuleta siasa!
 
Mbinu inayotumiwa na wanasiasa dhaifu wa CDM za kupanda na kusambaza mbegu chafu kupitia mikutano ya hadhara ktk kanda ya ziwa zimzidi kupondwa na wanasiasa wengine wa Tanzania. Baada ya jana, leo hii mwanasiasa mkongwe CHIPAKA na waziri mkuu PINDA wamewakosoa CDM na kuwaasa waache mchezo mchafu.

Duh Tunakazi kubwa mbele yetu! wanasiasa dhaifu? kwa hiyo CCM na Kikwete wao ndo viongozi wenye nguvu? Nyie mna kura 61% mnawaogopaje wenye kura 24%?

Hivi serikali yenye nguvu, imeona kitu muhimu kwa Tanzania katika maisha haya magumu ni sukali na bei yake! Afu serikali inatumia muda wetu na rasilmali zetu eti kuwaomba wafanyabiashara wapunguze bei ya sukari toka 2000/- hadi 1750/- kwa hiyo serikali imewaombea wananchi, bei kwa sh 250! Hii ni aibu.
 
Kama vyombo vya usalama vinayaona maandamano hayana matatizo! Vipi CCM wahofie serikali kupinuliwa??
 
CCM wamekwisha sasa wanaogopa kivuli chao wenyewe! halafu sijui hawa jamaa wana matatizo gani yaani ni kama kasuku hivi hawasemi mpaka boss wao aseme kwanza, kabla JK hajasema juu ya CDM kwenye yale mazungumzo yake " yeye huita hotuba ya mwisho wa mwezi" hakuna aliyefungua "domo" lake na kusema, sasa amesema basi wanashindana nani atatoa kauli ya vitisho zaidi juu ya maandamano ya CDM! basi utawaona Bosi wao akija na kusema sasa haoni shida ya maandamano hayo, wooote wataibuka na kupongeza juhudi za CDM! Hold on hivi Ma-rope aliondoka na Mkwere nini, maana sijamsikia kusema!
 
Back
Top Bottom