Earthmover
JF-Expert Member
- Sep 28, 2012
- 25,995
- 25,338
....
.....kunakucha
.....kunakucha
Wakati huu nikiwa Nina mikono na miguu lakini maisha ni magumu, itakuwaje pale polisiccm watakapo fanikiwa kutenganisha/kudhoofisha moja Kat ya viungo hivyo na mwizi wangu?Uoga
Mwanaume gani unaandika "fyuuuuu" hiyo misemo ya mashoga usiilete kwa wanaume!!We kweli Ni zero halafu unajiita mwanaume, fyuuuuuu
7°c siyo?Usituchukulie poa ,"kitanda changu kilaza degree 7 ,4 za kwangu 3 za mke wangu na ukiona gari langu linapita Manzese piga simu polisi litakuwa limeibiwa "
[emoji38][emoji38]
Kama mpenda amani katika inchi yangu sipendi kuona kinachompata Lema.
Kwa wapenda mageuzi mlioko nyumbani kwanini msiungane maandamano ya amani kupinga kunyimwa dhamana kwa mh- Godbless Lema?
umenikagua ukakuta mi mwanamme, shutuuuuMwanaume gani unaandika "fyuuuuu" hiyo misemo ya mashoga usiilete kwa wanaume!!
Utakufa na stress bure wewe sio kila kitu nis serious vingine mizaha tu halafu hukuona quotation mark hapo7°c siyo?
Degree na gari zako zinanihusu nini!? BTW, na degree zenu na mkeo bado zero anawaendesha atakavyo!