Maandamano Makubwa ya wanafunzi Posta kuelekea Ikulu

Maandamano Makubwa ya wanafunzi Posta kuelekea Ikulu

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Posts
4,801
Reaction score
657
Kuna kundi kubwa la wanafunzi wanaandamana kuelekea Ikulu wamebeba mabango na kuimba kwa sauti kubwa wakidai ada zao
 
Baadhi ya mabango yanasomeka Tumaini University Peaceful demonstration
 
Police mpaka sasa wanaonyesha ustaarabu kama wale wa Egypt hakuna aliepigwa kirungu wala police kuwasonga
 
Nimewaona ubungo mataa sikujua wanaelekea wapi.

Mh jamani Kikwete wanampa taabu kweli kweli, kila kona migomo. Haya!
 
Tayari defender imewafwata kwa nyuma ila police wanaoneka hawana silaha yeyote na wanachekacheka
 
Wananchi wenye mapenzi mema wakiwemo waosha magari na wasukuma mikokoteni wamewaunga vijana mkono hali ni ya amani sana wanaimba nyimbo za uchungu na wapita njia wanawapa maji ya kunywa
 
Yaliyotokea Misri taratibu yanajongea Bongo......
Kikwete wa ubongo wa fleva, aka mpigwa picha mashuhuri, uliyefanya urafiki na Jamaica ya wavuta bange pia na Marekani ya wala unga na mashoga, nakushauri ukimbie.....
Usikimbilie Msata wala Kisarawe, kimbilia kuleeeeee uliko kuwa ukibembea na kufija pesa zako.
Ila nakuonea huruma, watoto wako utamwachia nani???? Maana ni wengi, labda ndege zote, treni zote na magari yote yawavushe mipakani.
 
Sijaona Habari ya WANACHUO WA MUHIMBILI Walio fanya MAANDAMANO CHUONI Kwao...Labda ni kwa Kuwa Waandishi wa Habari walizuiwa getini.Moja wapo ya Madai yao yalikuwa :
  • Kubadilishwa kwa Mfumo wa Masomo bila Ushiriki Wao
  • Kutokuwa na Imani na Viongozi (Maandamano hayakuandaliwa na Serikali ya Wanafunzi ,yaliandaliwa na Wanafunzi wa Mwaka wa Tano)
  • Masuala ya Mikopo
Naifurahia Sana Tanzania HII Kwani ni Dalili Kuwa Siasa za Tunisia na Misri zinakaribia.....na hii pengine ndiyo NJIA PEKEE ya kuleta Mabadiliko Nchini
 
Umeongea ukweli sana. This is not for pretending... Let them Mods know our altitudes and our understandings..... kama ni Ban acha watupige lakini tumechoshwa na utawala wa mabavu
Yaliyotokea Misri taratibu yanajongea Bongo......
Kikwete wa ubongo wa fleva, aka mpigwa picha mashuhuri, uliyefanya urafiki na Jamaica ya wavuta bange pia na Marekani ya wala unga na mashoga, nakushauri ukimbie.....
Usikimbilie Msata wala Kisarawe, kimbilia kuleeeeee uliko kuwa ukibembea na kufija pesa zako.
Ila nakuonea huruma, watoto wako utamwachia nani???? Maana ni wengi, labda ndege zote, treni zote na magari yote yawavushe mipakani.
 
serikali ilishasema matatizo yao yanasababishwa na BODI YA MIKOPO!
 
Tayari defender imewafwata kwa nyuma ila police wanaoneka hawana silaha yeyote na wanachekacheka

Wawasindikize tu hadi huko ikulu, hakuna kitakachotokea. Wakianza kuwakamata watajitetea na kuwapiga mawe.
Polisi wawe wapole tu mambo mdundo hadi ikulu. Nandivyo wanavyotakiwa kufanya siku zote
 
Tuonyeshe picha za tukio

Mkuu sina camera na simu yangu ni ya tochi/ka-Nokia. Kuna kundi lingine sijui limetokea wapi naona linawafwata vija hawa hawaimbi wanapita tu, kwa sasa wakaribia BOT towers
 
Back
Top Bottom