Maana ya CHADEMA na ukiukwaji wa demokrasia

Maana ya CHADEMA na ukiukwaji wa demokrasia

Hahahaa....maendeleo yaliyoletwa na CCM ni pamoja na haya mawasiliano yanayokupa fursa ya kukejeli upendavyo!
Technology hii ni ya mchina wewe zwazwa na haikuletwa na ccm bali soko! Hujitambui na kuanzia leo sitochangia ujinga wako usiofikirisha wala kusaidia jamii! Galasa kama sio ng'anda mbili!
 
Seven buuku ndani ya Lumumba. Mwambieni babu yenu alete 1.5tr kwanza
 
Kuna watu wanadai kuwa kirefu chake ni CHAGA DEVELOPMENT MANIFESTO, binafsi sina uhakika na jambo hili ila ukilinganisha misingi ya taafsiri ya pili utaona kuna kaukweli ukizingatia kashfa za UKABILA,UKANDA na UDINI zinazo andama chama hiki. Sina haja ya kuzungumzia hili sana kwani wote tunalijua.

Kama chama hiki ni cha demokrasia JE HAWA WACHACHE WATASIKILIZWA? NA KUTAKUWA.NA UCHAGUZI? Maana ratiba imetoka ila hamna kilichoendelea.

JE KIKAO CHA BARAZA KUU !KITAITWA? Au ndio mwenyekiti na katibu wanaogopa PEOPLE'S (WAJUMBE) POWER?
Mchango wa hoja yako kidemokrasia ya nchi ni upi wakati jamaa la magogoni limefuta siasa hadi 2020? Sidanganyiki Peleka kwa polepole anakuelewa
 
Back
Top Bottom