you must be stupid or something i bet now you feel satisfied did i claim to be an expert or something , you need my attention you got it asshole, now go *** yourself.Grow
Tendency
Losing
Brush your English mate!
[emoji119]
As the man you need to glow some balls, it is clear that women manipulate guys these days , what surprise me is the tendence of guys to fall in the victim category , as for women they are able to take your money and runaway but you guys dont feel doing the same , you continue with the act of loosing money hoping that some miraculous day she will come to her sense and attend your needs this is ultimate bullshit glow some balls dude , once a woman friendzone you the only thing you can do is take your things and leave or continue to play a victim forever.
yaani acha kabisa ndugu, hasira za haraka ndo tatizo. nipe mbinu ya kujenga upya
Kua mwanaume wewe. Mademu managongeka kirahisi sana. Usionyeshe kama unashida yae sana.
mmmh hivi hivi tu? hii kamari mbona itanishinda?Ulikosea sana mkuu kurudisha muamala cha kukushauri mtumie hela nyingine
pole uko selfish na umejionyesha character yako mapema,lol, uwezekano wa kumpata tena ni mdogo mkuu..tafuta mwingine...utapata tuu..usiogope.
Mkuu hio sio ridhiki!
Alafu kwa nn mna hela za mawazo alafu mnahonga ? Kitendo Cha kurudisha muamala alikuona lofa na kapuku ! Ova
Naona umtext hata sasa hivi ama mpigie...hapa inabidi uzuge labda sababu ya kurudisha muamala ni kwamba ulipata dharula usiku ule ukawa unahitaji hiyo pesa haraka
Fanya uwezavyo aelewe hii point ya kurudisha muamala mana ndio tatizo kubwa lilipo
Mpigie simu mkuu, muongee myamalize!
Halafu mtu akikuita dia sio kwamba tayari kakupenda jamani...
Kitendo ulichofanya sio kizuri sana ila naamini mkiongea mtaelewana tuu! Suala la kutoka ni kukubalina tuu mradi asichelewe kurudi kwake!
Amani iwe kwenu wana wa MMU.
Katika pita pita na pilika za maisha nikapata kumjua mrembo moja matata jirani na kibarua changu.
Nikapewa namba na outing moja sehemu nzuri, sijui niliikosea hiyo date, maana tangu hapo amekuwa anaruka ruka kukutana tena.
Kosa langu kubwa nilishatongoza kwenye sms na kadhalika.
Akiwa na shida ndogo hivi tunasaidiana, mara ananikopa na cha ajabu analipa tofauti na wengine, basi nikatia nia kuwa endapo atanielewa basi huyo ndo mtarajiwa.
Nini Kimenileta kwenu? Juzi tumechat chat saana, tukafikia hatua tunachagua style za nywele ili apendeze sikukuu, siku hiyo karibu kila txt aliyokuwa ananitumia ilikuwa na neno 'dia' , jana nikatuma pesa za kumtosha saloon na vitu vidogo vidogo, cha ajabu baada tu kutuma pesa, chatting haikuwa ya kiviiile, zaidi nikajikuta nimeomba appointment j2, akasema sikukuu huwa hatoki, nikaomba basi hata jmoc au j3, akasema kwa ujumla hapendi kutoka. na alishaniambia sema najisahaulisha.
Nilichokifanya.
Nilirudisha ule muamala usiku ule ule, na baada ya hapo hajanitxt wala me sijamtxt.
Tatizo liko wapi?
Bado namtaka huyu binti kwa kweli, sasa najihisi nshavuruga, ingawa naye tabia yake ndo imesababisha. karoho kaniniuma, nifenyejeee???