Hahaa usichekeshe wewe ndo hujui maana hujui hata maana ya Feminist ikoje.Ruksa, ila nina hofu atakuwa anachangia jambo asilolijua, sababu issue ya ndoa si ya kusimulia sababu umeona kwa dada, kaka, etc . ni suala linalohitaji utoe mawazo kulingana na uzoefu ulionao.
Kwa unayoandika it's easy to understand ur level of maturity even ur weakness, honestly I can't live with hubby like you. Too much controlling and you have all characteristic of narcissistic personality.You have absolutely no idea what kind of husband I'm, absolutely no idea.
Yaani anataka uchangie anavyotaka yeye.Wanaume wa sikuhizi ni shida kwa kweli anataka kupangia watu Cha kuandika I can imagine mke wake shida anayopitia kuwa na mwanaume type hii.
Inasikitisha wanaume wengi Wana inferiority complex Yani anaona raha kumfanya mwanamke wake atakalo, as if huyo ni mfugo wake wakati ni mtu mzima na akili timamu.Yaani anataka uchangie anavyotaka yeye.
Ukienda tu kinyume naye anaanza kukupigia ramli na kukufanyia assumptions anazozijua yeye.
Naaaah, I'm not going to do it with you, I'm too smart and noble to urgue with you. You just a little girl trying to prove ur stupid point, naaah ur not going to ruin my day and anybody's else day, I'm not down for that. As a matter of fact, I'm not even supposed to prove my loyalty to my marriage to you.Kwa unayoandika it's easy to understand ur level of maturity even ur weakness, honestly I can't live with hubby like you. Too much controlling and you have all characteristic of narcissistic personality.
Wanawake tunakazi.sana wallah
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji108][emoji108][emoji108]but accept it you have all character of narcissistic disorder kindly find a psychologist to assist you, this situation makes people comfortable when they hurt others, and mostly people like you, they have problem of self esteem, lack of love from early so hurting others thinks they would heal their inner wounds from childhood, and boost their inner self, and me dealing with such kind of abuser makes me feels I'm dealing with someone with mental problem, and I won't recommend my fellow women to date such kind of people, because it's dangerous to their health and life in general.Naaaah, I'm not going to do it with you, I'm too smart and noble to urgue with you. You just a little girl trying to prove ur stupid point, naaah ur not going to ruin my day and anybody's else day, I'm not down for that. As a matter of fact, I'm not even supposed to prove my loyalty to my marriage to you.
All I learnt from u, is tht u just a little mf desperate looser who gets mad with every male in this life , get life na achana na Mimi cuz you know absolutely nothing about me.
Unataka changia uzi changia however unavyotaka, hakuna aliekuzuia, this is a free platform hakuna anakuzuia au kukupangia cha kuchangia, kinachofanyika watu wanajenga hoja, na wewe inatakiwa ufanye the same kwa kuitetea hoja yako, na siyo kuongea upupu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji108][emoji108][emoji108]but accept it you have all character of narcissistic disorder kindly find a psychologist to assist you, this situation makes people comfortable when they hurt others, and mostly people like you, they have problem of self esteem, lack of love from early so hurting others thinks they would heal their inner wounds from childhood, and boost their inner self, and me dealing with such kind of abuser makes me feels I'm dealing with someone with mental problem, and I won't recommend my fellow women to date such kind of people, because it's dangerous to their health and life in general.
Enjoy ur day change ur thinking capacity and you will enjoy life.
Don't expect from anyone, expectations hurt a lot live ur life without thinking of someone who would make you happy, life is too short by the way.
And my life my principle's, since we grew from different background so no need of judging other's, since u were brought to undermine women's well-being and even their personal development won't judge you rather than advusing you to change ur perceptions towards women's and raise well ur daughter to be strong and believe on their big dreams.
Feminist mmevunja ndoa nyingi sana. Na wengi wenu hamna ndoa na mnawaonea wivu wenzenu walioko kwenye ndoa.[emoji23][emoji23] kwahyo uiyeanzisha Uzi umeathirika na mahusiano, eeeh sijaathitika na lolote sema tumetofautiana ufikiri na sijui kwanini wanaume wa humu mkishindwa hoja huingiza vitabu vya dini, Mara utakuja single mother, Malaya. Jifunzeni kutofautiana, wewe unawaza hayo vile uliona mamako akiwa victim, so kila mtu ame grow differently, na haamini kwenye kukandamiza wengine.
hpn mkuu nlitaka kujua point yako imelenga wapiMe
Ulijua ke ujisogeze?
I'v Got uhpn mkuu nlitaka kujua point yako imelenga wapi
pamoja sana LOVE U JFI'v Got u
What is feminist kwanza?Feminist mmevunja ndoa nyingi sana. Na wengi wenu hamna ndoa na mnawaonea wivu wenzenu walioko kwenye ndoa.
Mwanamke wangu nikijua tu ana vijitabiaa vya kujiinua kama ww siku hiyo hiyo anarnda kwao. Mimwanamke sampuli hiyo haijawahi kuolewa au kudumu kwenye ndoa.
What is feminist kwanza?
Feminist anavunjaje ndoa kwani yeye ni mahakama?
Ndio hatuna ndoa wenye ndoa wanavuta hewa ya tofauti na kawaida au wanapumua tanzanite?
Umejuaje Wana wivu wewe kiupaumbele ka ni ngono au ndoa sio wote wanafikiria hivo.
Wewe mwenyewe waitwa abdula nyie huwaza tu ngono na kuoa hovyo badala ya kuwaza maendeleo mnazaa utitiri wa watoto Ada tu zinawashinda kila kipindi Cha mfungo kuoa huo si umalaya.
[emoji23][emoji23][emoji23]
Hahaaa hao watoto na familia yako Lord have mercy kah Yani mwanaume ka wewe umepataje mke I wonder ka wewe huko hivo mkeo si ndio atakuwa gizani kabisa lile Totoro, na hao watoto mtawaharibu with such poor mentality.[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] I busted out laughing...... Sweetheart, spare me with ur fake little advice, I'm a psychologist and mental therapist FYI, may be u need me to cancel you, you must be mistaken me na character za mtu mwingine definitely, I would have given you a credit for ur nice analysis ila hakuna hata kimoja ambacho umeandika kina relate na mimi, go and read again ur psychology notice my friend,[emoji1787][emoji1787][emoji1787], hii ndy raha ya fake IDs.
All you need to know, ni kwamba I'm happily married with very beautiful family and kids, na mostly important ni good and responsible husband, in case u needed to know that. Na Mama watoto wangu ni moja ya wanawake wenye furaha duniani hakuna mfano na I ve never put my hand on her pmj we re together inakaribia decade ya pili sasa, FYI nimeoa mtu anaejielewa na sioni wewe, msomi, na mwenye exposure kubwa sana na she has no problem what so ever na mimi kuwa kiongozi wa familia, so you be the Judge.
I'm pretty sure, ukiingia kwa anga zangu huchomoki yaani sjui kwanini nimejikuta nimekutamani ,[emoji39]sana daaah, nimeshan'goa sana madem wanaharakati Kama wewe back in the day, sema ndy hvy tumeacha hz mmb Sasa hv mdogo wangu tumekuwa sasa.
Ujumbe umemfikia. Msg imefika.Attack the person not his/her faith please, hapa hata hao wafuasi wako watakutaa, be subjective and not otherwise.
Hahaaa hao watoto na familia yako Lord have mercy kah Yani mwanaume ka wewe umepataje mke I wonder ka wewe huko hivo mkeo si ndio atakuwa gizani kabisa lile Totoro, na hao watoto mtawaharibu with such poor mentality.
I feel sorry for ur wife kwa kweli kuwa na mume design yako yataka moyo.
Mimi siwezi date mwanaume design yako napenda wanaume wenye akili kubwaz big heart who can think beyond measures Sasa mwanaume mwenye maoni ya kale wa Nini Sasa, anayewaza kutokujiamini, mhhhh Yani a man mwenye all kind of stereotyping wa Nini cheeh
Hata yeye Kani attack personal sijui jealous wivu havikuhusika na topic na answer ka yeye alivojibu kimipashoAttack the person not his/her faith please, hapa hata hao wafuasi wako watakutaa, be subjective and not otherwise.
Haujafika ng'oUjumbe umemfikia. Msg imefika.