Maalim Seif kutua Arusha kuongeza mashambulizi - CHADEMA waweweseka


Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
seif kutua arusha muda si mrefu,kuja kuongeza nguvu ya cuf katika kuwania nafasi nne za udiwani. Taarifa hizi zimewashtua sana chadema na kuanza kuweweseka juu ya ujio wa huyu mwanasiasa mkongwe na mjuvi wa siasa za upinzani hapa nchini
source:gari la matangazo
 
saronga

saronga

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
909
Likes
2
Points
35
saronga

saronga

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
909 2 35
Arusha sio Waliberali, akajaribu kwengine
 
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,112
Likes
208
Points
160
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,112 208 160
Wewe arusha hawana tabia za kiliberali! Aende huko huko pemba,unguja,mtwara na lindi!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Likes
487
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 487 180
Wamewewesekaje?embu niambie au na wewe ni wale wale?
 
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
724
Likes
3
Points
0
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
724 3 0
seif kutua arusha muda si mrefu,kuja kuongeza nguvu ya cuf katika kuwania nafasi nne za udiwani. Taarifa hizi zimewashtua sana chadema na kuanza kuweweseka juu ya ujio wa huyu mwanasiasa mkongwe na mjuvi wa siasa za upinzani hapa nchinisource:gari la matangazo
hahaha kweli waliberal mnakazi, tumekusikia mkuu.
 
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,182
Likes
1,166
Points
280
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,182 1,166 280
adui wa CUF ni nani?
 
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,112
Likes
208
Points
160
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,112 208 160
Halafu acha umbea kama huna info kaa kimya.
Huyo maalim wako yuko kwenye ishu ya katiba!
Usitudanganye kweupe

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
seif kutua arusha muda si mrefu,kuja kuongeza nguvu ya cuf katika kuwania nafasi nne za udiwani. Taarifa hizi zimewashtua sana chadema na kuanza kuweweseka juu ya ujio wa huyu mwanasiasa mkongwe na mjuvi wa siasa za upinzani hapa nchini
source:gari la matangazo
mbona waliberali mnajitongozesha kwa CDM...??kwanini CCM wasiweweseke?
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,243
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,243 280
Duh! Na hii Nape analipia 7,000/= ?

Kweli kazi ipo!
 
E

eltontz

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
853
Likes
218
Points
60
E

eltontz

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
853 218 60
Huyu mzee si alisema hataki muungano sasa huko Arusha anaenda kufanya nini, aende zake Mwanakwerekwe
 
K

kajaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2013
Messages
200
Likes
0
Points
0
Age
38
K

kajaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2013
200 0 0
seif kutua arusha muda si mrefu,kuja kuongeza nguvu ya cuf katika kuwania nafasi nne za udiwani. Taarifa hizi zimewashtua sana chadema na kuanza kuweweseka juu ya ujio wa huyu mwanasiasa mkongwe na mjuvi wa siasa za upinzani hapa nchini
source:gari la matangazo
hana kazi kwenye ndoa yake huko zanzibar anatumia kodi kuja kueneza uislamu tu pumbavu sana hao watu nawachukia sana
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,666
Likes
1,698
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,666 1,698 280
njia ya kugawa kura za upinzani dhidi ya CCM, naamini CDM haitoteteleka
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
Huyu mzee si alisema hataki muungano sasa huko Arusha anaenda kufanya nini, aende zake Mwanakwerekwe
hahaa haa ila chama chake ni cha nzima
 
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
690
Likes
2
Points
0
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
690 2 0
Anakuja kutalii.si unajua arusha kwa vivutio ni namba moja afrika.mtatiro hajaonekana huko?ngome ya cuf ni ukanda wa pwani,si unajua tena.
 
A

afwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
4,087
Likes
111
Points
160
A

afwe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
4,087 111 160
Hata kama sio mwenyeji wa Arusha, nafahamu kuwa Maalim hana mvuto wa kuwashawishi wanachama wa CHADEMA kiasi cha kuwa tishio kwa viongozi wake. Mwache akaingize siku na labda akasaidie kuwagwa wapiga kura wa CCM
 
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
690
Likes
2
Points
0
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
690 2 0
Amekuja kutalii.si unajua arusha kwa vivutio ni namba moja afrika.mtatiro hajaonekana huko?
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
98
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 98 145
Arusha ipi?

Na chadema ipi inayoweweseka?.... CCM yenyewe wanafanya kampeni kwa kificho ndio ije kuwa huyo kiongozi wa chama cha waliberali?.... Hahahaha mwambie arusha hatufagilii ma.....ga....... Amuulze Mwigulu atapata jibu la arusha
 
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
1,593
Likes
0
Points
0
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
1,593 0 0
Huyu mzee si alisema hataki muungano sasa huko Arusha anaenda kufanya nini, aende zake Mwanakwerekwe

uko nchi gani? soma magazeti na fuatilia habari. maalim seif kasema anahitaji muungano wa mkataba. unao ipa znz uhuru wa kufanya mambo yake. anadai kuwa znz ina haki ya kuwa na wizara ya mambo ya nje
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
seif kutua arusha muda si mrefu,kuja kuongeza nguvu ya cuf katika kuwania nafasi nne za udiwani. Taarifa hizi zimewashtua sana chadema na kuanza kuweweseka juu ya ujio wa huyu mwanasiasa mkongwe na mjuvi wa siasa za upinzani hapa nchini
source:gari la matangazo
Gari la matangazo ndo limesema CHADEMA wanaweweseka,?
 

Forum statistics

Threads 1,274,979
Members 490,865
Posts 30,529,417