Maalim seif hamad....mandela wa zanzibar?


Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2009
Messages
413
Likes
7
Points
0
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2009
413 7 0
  • Amekuwa anapigania 'haki na usawa' katika visiwa vya Zanzibar kwa miongo kadhaa.
  • Keshakumbana na misukosuko kadhaa katika upiganaji wake
  • Amekuwa anadai kila mara kuwa serikali ya CCM huwa inamuibia kura na yeye huwa ndiye mshindi halali katika chaguzi zote zilizopita isipokuwa wa mwaka huu.
  • Amevumilia mengi na sasa kakubali kuwa na mashirikiano na CCM ili kuimarisha amani na mshikamano visiwani.
  • Kuna wanaomkubali kwa 'ushujaa' wake na kuna wanaombeza kwa 'unafiki' wake.
  • Vyovote iwavyo kasababisha mabadiliko visiwani......"kwa kiasi fulani" tunaweza kumfananisha na Mzee Nelson Mandela ingawa kwa mbali saaaana. Wewe unaonaje?
 

Attachments:

mzozaji

mzozaji

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
257
Likes
4
Points
0
mzozaji

mzozaji

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
257 4 0
The turning point ilikuwa muafaka wala siyo yaliyotokea juzi na Seif . Ingekuwa hakuna muafaka ingekuwa shughuli nzito sana.
 
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Likes
29
Points
135
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 29 135
He is no Mandela. Not by a long short.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,379
Likes
31,610
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,379 31,610 280
he is no body!!! u cant compare him wid Mandela th great......huyo ni kama kinana au makamba
 
Joyum

Joyum

Senior Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
153
Likes
0
Points
0
Joyum

Joyum

Senior Member
Joined Oct 30, 2007
153 0 0
How in the earth can you compare Mandela and this trait....!!!!!!!!?????????? Amewauza wazenji na haki yake kwa u-vice?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,379
Likes
31,610
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,379 31,610 280
How in the earth can you compare Mandela and this trait....!!!!!!!!?????????? Amewauza wazenji na haki yake kwa u-vice?
well said :doh:
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,406
Likes
1,398
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,406 1,398 280
he is just a political slut!.....dont' you ever compare him with someone like mandela!!
 
S

Shamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2008
Messages
510
Likes
1
Points
0
S

Shamu

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2008
510 1 0
Kuna vitu ambavyo vinanifanya nijiulize, kwa nini Seif kakubali matokeo haraka sana?
Je ni kwa sababu ya kuleta amani ZNZ?, au ni kwa sababu kaamua kugive up, kwa sababu kachoka kushindana na CCM?
Kama idea yake ilikuwa ni kuleta Amani ZNZ, inamaanisha kwamba alikuwa anapoteza muda wote ule kushindana na CCM. Kwa sababu, kuna watu walikufa kwa sababu walikuwa wanaamini kwamba CUF ndiyo chama kilichoshinda. Sasa kwanini, alikuwa mkaidi kuhusu CCM, wakati akijua kabisa kwamba object yake ni kuleta amani ZNZ, na siyo mabadiliko.

Object ya Mandela ilikuwa tofauti kabisa na Seif. Mandela aliweza kukamilisha kile alichokuwa anakitaka kwa ajili ya maslahi ya S. Africa.
 
M

mgalatia mbongo

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
46
Likes
0
Points
0
M

mgalatia mbongo

Member
Joined Nov 3, 2010
46 0 0
Kuna vitu ambavyo vinanifanya nijiulize, kwa nini Seif kakubali matokeo haraka sana?
Je ni kwa sababu ya kuleta amani ZNZ?, au ni kwa sababu kaamua kugive up, kwa sababu kachoka kushindana na CCM?
Kama idea yake ilikuwa ni kuleta Amani ZNZ, inamaanisha kwamba alikuwa anapoteza muda wote ule kushindana na CCM. Kwa sababu, kuna watu walikufa kwa sababu walikuwa wanaamini kwamba CUF ndiyo chama kilichoshinda. Sasa kwanini, alikuwa mkaidi kuhusu CCM, wakati akijua kabisa kwamba object yake ni kuleta amani ZNZ, na siyo mabadiliko.

Object ya Mandela ilikuwa tofauti kabisa na Seif. Mandela aliweza kukamilisha kile alichokuwa anakitaka kwa ajili ya maslahi ya S. Africa.
Mimi nakuwa na wasiwasi, huyu bwana alikuwa na nia ya madaraka zaidi. Hivi wale wapemba waliokufa, kuwa vilema, na kufanyiwa vitendo vya kinyama walipewa nafasi na uzito gani katika huu muafaka unaowapa kushiriki uongozi wa nchi?. Kama hawakupewa kipaumbele cha kwanza basi hawa waliangalia maslahi yao ya kiuongozi. Hivi hawa wameifanyaje CUF kuwa CCm B? inashangaza kweli.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,379
Likes
31,610
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,379 31,610 280
  • Amekuwa anapigania 'haki na usawa' katika visiwa vya Zanzibar kwa miongo kadhaa.
  • Keshakumbana na misukosuko kadhaa katika upiganaji wake
  • Amekuwa anadai kila mara kuwa serikali ya CCM huwa inamuibia kura na yeye huwa ndiye mshindi halali katika chaguzi zote zilizopita isipokuwa wa mwaka huu.
  • Amevumilia mengi na sasa kakubali kuwa na mashirikiano na CCM ili kuimarisha amani na mshikamano visiwani.
  • Kuna wanaomkubali kwa 'ushujaa' wake na kuna wanaombeza kwa 'unafiki' wake.
  • Vyovote iwavyo kasababisha mabadiliko visiwani......"kwa kiasi fulani" tunaweza kumfananisha na Mzee Nelson Mandela ingawa kwa mbali saaaana. Wewe unaonaje?
give me a break lol!
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
maalim seif ni kiongozi mahiri na huwezi kumfananisha na mtu kama slaa ambae anatamaa na madaraka!!!!
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
He's no Mandela, he's just a strategic plant by CCM.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,511
Likes
198
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,511 198 160
Maalim Sefu sasa amejidhihirisha wazi kwamba ni CCM operative. Kuna mambo mengi sana yameripotiwa behind the scenes baina ya CCM na CUF. Ile dhana ya muafaka pia inadaiwa ilijumuisha kufufuliwa kwa mafao ya Seif wakti alipokuwa Waziri Kiongozi kabla ya kutupwa lupango na Nyerere. This guy might be more interested in securing reliable pension.
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
Hivi watanzania mtachoka lini kumlinganisha mtanzania mwenzenu na mtu wa nje? Mandela is Mandela. Seif is Seif. Obama is Obama. Kila mtu anakuja na personality yake duniani.
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
Maalim Sefu sasa amejidhihirisha wazi kwamba ni CCM operative. Kuna mambo mengi sana yameripotiwa behind the scenes baina ya CCM na CUF. Ile dhana ya muafaka pia inadaiwa ilijumuisha kufufuliwa kwa mafao ya Seif wakti alipokuwa Waziri Kiongozi kabla ya kutupwa lupango na Nyerere. This guy might be more interested in securing reliable pension.
Nailed it.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,406
Likes
1,398
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,406 1,398 280
maalim seif ni kiongozi mahiri na huwezi kumfananisha na mtu kama slaa ambae anatamaa na madaraka!!!!
zubeda! looks like you Handled more balls than David James himself
 
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2,012
Likes
3
Points
135
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
2,012 3 135
Maalim Sefu sasa amejidhihirisha wazi kwamba ni CCM operative. Kuna mambo mengi sana yameripotiwa behind the scenes baina ya CCM na CUF. Ile dhana ya muafaka pia inadaiwa ilijumuisha kufufuliwa kwa mafao ya Seif wakti alipokuwa Waziri Kiongozi kabla ya kutupwa lupango na Nyerere. This guy might be more interested in securing reliable pension.[/QUOTE
Hakuna jema kwa watanzania,,,,,, labda SLAA ndio anaweza kulinganishwa na mandela. na watanzania wamonyesha kumkubali kwa kiasi kikubwa sana hadi wamemchagua kwa less than 25 percent!!!!!!!!

 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
12,910
Likes
3,457
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
12,910 3,457 280
How in the earth can you compare Mandela and this trait....!!!!!!!!?????????? Amewauza wazenji na haki yake kwa u-vice?
Nothing can be further from the truth.Seif kukubali matokeo kwa ujasari mkubwa is commandable.
Issue here siyo u-vice(remember as per provision ya muafaka cuf is entitled t o almost 50 % cabinet position)
Kukataa matokea ni kuirejesha zanzibar back to square one,a far worse position than working for change
from within the sytem/a brilliant strategic move.Hongera Maaalim/Hongera Amani/Hongera wa Zanzibari.
 

Forum statistics

Threads 1,236,305
Members 475,050
Posts 29,253,542