Maalim Seif apata mwaliko wa Hillary Clinton

Maalim Seif apata mwaliko wa Hillary Clinton

Yes winner of the 25th October 2015 election and few hours later Kikwete made the decision to erase the results.

Hahaha eti the winner of 25th oct election [emoji1]
 
Wakati maandalizi ya kupokezana kijiti cha Mwenyekiti wa CCM kutoka kwa JKT kwenda JPM yakizidi kupamba moto huko Dodoma, mwanasiasa machachari na Katibu Mkuu wa CUF Maalim Seif Sherif Hamad amepata mualiko wa kuhudhuria Mkutano ambao umeratibiwa na shirika la National Democratic Institute (NDI) utaofanyika Philadelphia, Pennsylvania, kuanzia Julai 25-28 2016.

Mualiko huo ni kwa hisani ya Shirikisho la Kimataifa la International Leaders Forum.

Maalim Seif anatarajiwa kuwasili Philadephia tarehe 23 Julai huku akitia gia angani akiunganisha ziara yake refu ilioanzia USA, UK na EU na sasa kurejea tena USA

Kuzidi kuendelea kutambuliwa kwa kiongozi huyu na taasisi za kimataifa zinazidi kupaisha joto la tumbo la mahasimu wake wa kisiasa na kuzidi kujenga hoja yake ya kupokonywa ushindi wa uchaguzi wa Oktoba 25 uliotambuliwa na waangalizi wa mataifa na wa ndani kuwa ulikuwa huru na wa haki.
 
Mkuu Maalim "usaliti" wake kwa Wazanzibar umekwisha??maana ulikuja na bandiko kubwa sana kulaumu kuwa huyu jamaa ndio kawapoteza Wazenji
 
Nimecopy na kupaste kama ilivyo sijaongeza langu

This is note a copy and past like you want us to believe. This is your presentation of the facts with the added salt, that we tanzanians aslo would try and in to honey or sugar. Tupe link ya hilo gazeti ama site uliyoitumia ku quote hii habari, nasi tujiridhishe.
 
Mkuu Maalim "usaliti" wake kwa Wazanzibar umekwisha??maana ulikuja na bandiko kubwa sana kulaumu kuwa huyu jamaa ndio kawapoteza Wazenji
Bango hili halifuti wala kupunguza muono/ mawazo niliowahi kuyatoa huko awali. Ni ukweli kuwa viongozi wetu wa Zanzibar ni chanzo cha idhlali na mateso ya kifikra tunayoendelea kuyapata.

Ahsante Mkuu kwa kuliona lakini mimi si mnafiki. Mimi si mtu wa kufanywa kama kuku wakati tu una haja nae ndio unapomwagia mtama ili aje karibu na iwe rahisi kwako kukamata na kuchinja.Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni.
 
Nilitamani angepata mwaliko wa yule rais mtarajiwa ili amwombe siku akiapishwa tu aanze na znz
 
Akajifunze na kukubari kushindwa #asiyekubari kushindwa.......
Aliekubali kushindana na na watazamaji wa kimataifa na wanyumbani kuyaona magoli yanavyotinga moja baada ya jengine; kikombe kimetolewa uwanjani lakini ghafla akashirikiana na refa kutia mpira kwapani kwenye dakika za nyongeza na kutoa visingizio lukuki na kutaka mchezo urejewe siku nyengine kiwanja kilekile na refa yuleyule, hapo kuna ushindani au kigodoro?
 
NDI ILF zimeandaa na kuratibu huyu mgombea ataalikaje? Naomba ufafanuzi wa hilo niweze kuelimika
 
06152015_Hillary_Clinton_Announcement.jpg


SEIF SHARIF HAMAD TURN DOWN INVITATION FOR CCM CONVENTION TO BE HELD IN DODOMA FROM 23 OF JULY 2016 AND ACCEPT INVITATION FROM US DEMOCRATIC PARTY CONVENTION IN PHILADELPHIA ON 25 JULY 2016.

The presumptive presidential nominee for the US Democratic Party Hillary Clinton Has Invited the alleged winner of Zanzibar October 2015 General Election and CUF Secretary General Seif Sheriff Hamad to her unveiling.

Hamad was invited to the convention that will be held in Philadelphia, Pennsylvania, from July 25 to 28. In July 30 Hamad will fly to Boston to speak to zanzibar community in Boston , Massachusetts to tell them his campaign strategy for the democracy and human right violations in Tanzania and explain his non violent strategy after he was robed his Presidency in October 2015.

Seif Sharif Hamad will arrive in Philadelphia in July 23rd from his diplomatic tour in Europe.
# Source:ZanzibarPost‬
 
Hii habari haionyeshi ni kivipi Maalim Seif amealikwa na Bi Clinton, isije kuwa ni muendelezo wa mialiko ya arusi tu. .....
Unajikuna kisha unachekelea mwenyewe! Bs
 
Bango hili halifuti wala kupunguza muono/ mawazo niliowahi kuyatoa huko awali. Ni ukweli kuwa viongozi wetu wa Zanzibar ni chanzo cha idhlali na mateso ya kifikra tunayoendelea kuyapata.

Ahsante Mkuu kwa kuliona lakini mimi si mnafiki. Mimi si mtu wa kufanywa kama kuku wakati tu una haja nae ndio unapomwagia mtama ili aje karibu na iwe rahisi kwako kukamata na kuchinja.Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni.
Eti sheikh, hawa huwa si ndio mnawaita Makafir, ila kutwa kucha kiguu na njia kujipendekeza kwenye nchi zao. Leo maalim kaitwa na nduguye abdala Dodoma, anakataa wito na kupanda ndege kwenda kwa hao msiowataka hata kuwasikia. Ni lipi jema hasa wamelionesha kwenu mpaka msahau mabaya yao ghafla?
 
Back
Top Bottom