Nafikiri wizara ilitoa kibali cha kutoa huduma kwa Imtu,walitumia vigezo vipi hata wakadumu mpaka baada ya kashfa ya utupata usostahli wa mabaki ya miili ya bnadamu,
Nafikiri wizara ilitoa kibali cha kutoa huduma kwa Imtu,walitumia vigezo vipi hata wakadumu mpaka baada ya kashfa ya utupata usostahli wa mabaki ya miili ya bnadamu,
Imagine.walipewaje kibali cha kuendesha hospitali bila kutimiza ivo vigezo?waache siasa zao bwana haqa walikua driven na tukio la utupaji viungo na wakaamua kuitoa kafara hosp ili kupooza hasira za watu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.