Maajabu ya neno "nakupenda"(i love you)

Maajabu ya neno "nakupenda"(i love you)

Ntandaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Posts
922
Reaction score
1,487
Huwafanya watu kulala bila nguo
Huwafanya watu wajiue
Huwafanya watu kufumuliwa pasipo kutarajia
Huwafanya wanaume kuhangaika kutafuta vumbi la congo
Huwafanya wanawake wasiojielewa kujichubua
Ongeza na wewe...
 
Husambaratisha vyama, team, familia etc

Hii Simu Sio Ile, Hii Ni Hii
 
Huwafanya watu kulala bila nguo
Huwafanya watu wajiue
Huwafanya watu kufumuliwa pasipo kutarajia
Huwafanya wanaume kuhangaika kutafuta vumbi la congo
Huwafanya wanawake wasiojielewa kujichubua
Ongeza na wewe...
Hilo neno limenifanya niwe mpweke maana ninayempenda amepotea mtandaoni Me too
 
Hua sio shida kulitamka!

Nikipata papuchi ndio hutaliskia tena!

"mwanaume mashine"
 
Hiyo sentesi kuwa huwafanya wanaume kutafuta vumbi la kongo haipo sahihi!!.....ilitakiwa isomeke hivi, “Huwafanya wanaume wa Dar kutafuta vumbi la kongo!”
 
Endapo litakua linatamkwa bila vitendo ni hatari sana na madhara yake makubwa sana...

Zaidi ha hapo ni neno zuri sana...


Cc: mahondaw

Mtoa mada Hivi kila anaekwambia I love you anamaanisha???

Kila anaekwambia I love you unamvulia nguo kweli???


Kila anaekwambia I love you anataka uwe mweupe????



Kwangu neno I love you Haijalishi... Matendo yako is what matters!!


Mahondaw wa Smart911
 
Nakupenda mbona neno la kawaida kila mtu anaweza kuambiwa.......sijaona impact yake
 
Back
Top Bottom