Maajabu ya dawa ya Fentanyl


aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
5,360
Likes
6,071
Points
280
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
5,360 6,071 280
Sasa mbona unazitaka? Coz hizi Kazi yake huwa ni suicide peke yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sio kweli!

Ukizitumia kwa kulamba kidogo huleta raha isiyo kifani.
Pia ukilamba kidogo alafu ukaingia mzigoni unaweza usikojoe kabisa japo unapata raha mara dufu kuliko kawaida

Kwa tafsiri sahihi ni moja ya madawa ya kulevya ambayo ni mabaya sana/ukiwa mtumizi wa hii kitu hata ukivuta bangi haipandi kichwani kabisa
 
Dejavu

Dejavu

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
1,379
Likes
2,783
Points
280
Dejavu

Dejavu

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
1,379 2,783 280
Sio kweli!

Ukizitumia kwa kulamba kidogo huleta raha isiyo kifani.
Pia ukilamba kidogo alafu ukaingia mzigoni unaweza usikojoe kabisa japo unapata raha mara dufu kuliko kawaida

Kwa tafsiri sahihi ni moja ya madawa ya kulevya ambayo ni mabaya sana/ukiwa mtumizi wa hii kitu hata ukivuta bangi haipandi kichwani kabisa
Alaa kumbe!

Sasa ukinogewa ukakameza kakidonge kote?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
5,360
Likes
6,071
Points
280
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
5,360 6,071 280
Alaa kumbe!

Sasa ukinogewa ukakameza kakidonge kote?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio hivo labda waweza kufa pasipo kujua kama umekufa.

Wengine husaga na kuchanganya na maziwa ya unga ili iwe nyingi na kuuza kama heroine ya kawaida.
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
5,010
Likes
9,356
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
5,010 9,356 280
eti iyo ndo kufa kunoga, nimecheka sana
 
Dejavu

Dejavu

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
1,379
Likes
2,783
Points
280
Dejavu

Dejavu

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
1,379 2,783 280
Hicho kidonge watengeneze cha kufanya usikie raha tu hakuna kufa

Sent using Jamii Forums mobile app
Unapata raha sana hadi mwili unajisahau kufanya Kazi zingine kwa ubongo Ku concentrates zaidi kwenye kutoa dopamine hormones za kuchochea utamu na kushut down organs na kupelekea kifo.
Ile raha ya tendo la ndoa kwa sekunde kwenye fentanyl unaipata kwa saa zima.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,274,055
Members 490,571
Posts 30,499,657