Maajabu ya Application ya ku-lock simu kwa kutumia sura

Maajabu ya Application ya ku-lock simu kwa kutumia sura

KAMUSI Neno "ata" in swahili

Tafuta alafu uje hapa, wewe ambaye haujachemka.

Hiyo kamusi hakuna kitu, njoo na TUKI! Nimesoma kwenye hiyo link uliyonipa wananiambia "_ata" ni kitenzi, tafsiri yake kwa Kimombo ni "abandon".....seriously?!

Hebu rejea sentensi ya Ndugu Mavella "Hata TECNO" akimaanisha "pia" TECNO zina hiyo function, hapo ukitumia "ata" na kwa tafsiri uliyonipa link sentensi haitaleta maana haitaleta maana. Hata, Pia, Even, mimi nadhani hayo ndiyo maneno sahihi.

Mimi siyo mwanalugha lakini, naweza nisiwe sahihi sana.
 
Nimeletewa simu aina ya Microsoft Lumia 535 Dual SIM inatumia window 8.1, naomba msaada namna ya kutumia kwa mwenye uzoefu. Manual guide yake ni very brief huwezi hata kupata mwanga.

Nawasilisha.
 
Nimeletewa simu aina ya Microsoft Lumia 535 Dual SIM inatumia window 8.1, naomba msaada namna ya kutumia kwa mwenye uzoefu. Manual guide yake ni very brief huwezi hata kupata mwanga. Nawasilisha.

manual inatoka kwa mtu alietengeneza hardware, wewe kinachokushinda kutumia ni software yaani operating system ya windows phone.

sehemu gani umekwama?
 
Sie wengine wenye tabia ya kunenepa na kukonda kila mwezi kuna siku simu yako itakuwa haikujui na kama wewe ni bondia au kibaka ndio usithubutu kuweka facelock maana watu wa fani hiyo ni mahodariwa kubadili sura kwa kichapo!
 
Mkuu hiyo ni application tu unaidownload. zipo kwenye windows os android na ios. pia zipo ata os za computer. iwapo pc yako ina camera unaweza lock. sio accurate sana hafu kwenye giza inachemka.

Kun locks za finger scanner tunangoja eye recognision.

jamaa ukiziona apps za kwenye personal of interest si utazimia!?
 
Aaah, hivyo vi app vya kitoto vya kumaliza charge tu! Huyo lazima atakuwa Msukuma, maana hawa jamaa ni maarufu kwa kudata na vitechnolojia vya danganya toto!
 
manual inatoka kwa mtu alietengeneza hardware, wewe kinachokushinda kutumia ni software yaani operating system ya windows phone.

sehemu gani umekwama?

Hapo kwenye software ndipo kwenye tatazo, wanataka kabla ya yote ufungue microsoft account ya hotmail au outlook. Nimeenda kupitia laptop hadi mahali fulani nikijaribu kulog-in wanasema account error. "we cant connect to your address at the moment.

Make sure you have a connection, then go to your email account and tap Sync to try again." Hapo ndipo nimekwamia Chief Mkwawa nadhani utakwamua nina zawadi ya kale kamnyama baada ya makasi beee.
 
Face lock niliwah jaribu kwenye huawei yangu kuna muda inashindwa tambua sura yangu nikaitoa.

All in all facelock ni kitu cha kawaida.
 
Hapo kwenye software ndipo kwenye tatazo, wanataka kabla ya yote ufungue microsoft account ya hotmail au outlook.

Nimeenda kupitia laptop hadi mahali fulani nikijaribu kulog-in wanasema account error. "we cant connect to your address at the moment.

Make sure you have a connection, then go to your email account and tap Sync to try again." Hapo ndipo nimekwamia Chief Mkwawa nadhani utakwamua nina zawadi ya kale kamnyama baada ya makasi beee.

Hapo huenda huna acess ya internet, ukiingia kwenye browser ya kawaida unaweza hata kufungua pages?
 
Bila shaka inatumia camera ya simu husika au? Kisha ni camera yoyote au?

Ni feature ya kawaida sana tena sana, iliakwepo toka kwenye symbian miaka ile.

Android waliadd kwenye ice cream sandwitch.

Lakini kuna application pia zipo unaeza download zikafanya kazi kama hiyo. Mfano
FaceLock
 
Aaah, hivyo vi app vya kitoto vya kumaliza charge tu! Huyo lazima atakuwa Msukuma, maana hawa jamaa ni maarufu kwa kudata na vitechnolojia vya danganya toto!

Sometimes ni vyema kuheshimu kazi ya mwenzako, we unaita hivyo viteknolojia vya watoto ila pamoja na utoto huo ni mtanzania gani kawahi kufanya kitu kama hicho?
 
Sometimes ni vyema kuheshimu kazi ya mwenzako, we unaita hivyo viteknolojia vya watoto ila pamoja na utoto huo ni mtanzania gani kawahi kufanya kitu kama hicho?
Hata mtoto ni mtu wa heshima katika jamii, ndio maana Yesu akasema, 'Waacheni watoto wadogo waje kwangu, maana watoto kama hawa, ufalme wa mbinguni ni wao'... Sorry kama umekwazika...
 
Back
Top Bottom